Review : เปิดกล่อง COSLUXE "KING OF BROW" รวมทุกงานคิ้ว

16 8

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เบียร์เอารีวิวแกะกล่อง COSLUXE "KING OF BROW" รวมทุกงานคิ้ว

มาฝากค่ะ ซึ่งกล่องนี้ที่เบียร์ได้รับมาเป็น Limited Edition นะคะ มีแค่ 100 กล่องเท่านั้น

ดีใจมากๆเลยที่ได้รับจากแบรนด์มา

โดยในกล่องนี้มีผลิตภัณฑ์ทั้งหมด 6 ตัวด้วยกันนะคะ ประกอบไปด้วย

1. Cosluxe Slimbrow Mascara 

2. Cosluxe Slimbrow Pencil (Best Seller)

3. Cosluxe 123! brow

4. Browsup Brow & Eye Bar (ใหม่)

5. Browsup Eyebrow Cream (ใหม่)

6. Browsup Gel Eyebrow Pencil

โดยวันนี้เบียร์จะมาสอนวิธีใช้ Browsup Brow & Eye Bar ซึ่งเป็นผลิตภัณฑ์ใหม่ด้วยโดยสิ่งนี้เบียร์ใช้ทั้งเขียนคิ้ว/ คอนทัวร์ และแต่งตาได้ด้วย พาเล็ตเดียวคุ้มมากเว่อร์

แต่งออกมาแล้วก็จะได้ลุกประมาณนี้เลยค่ะ

เพื่อนๆสามารถชมในรูปแบบคลิปได้เลยนะคะ จะอธิบายรายละเอียดผลิตภัณฑ์ทั้งหมดไว้ครบเลยค่ะ

หวังว่าเพื่อนๆจะชอบรีวิวแกะกล่องที่เบียร์เอามาฝากกันในวันนี้นะคะ ขอขอบคุณ Cosluxe มากๆ

สำหรับผลิตภัณฑ์ที่ส่งมาให้เบียร์ได้อัพเดทให้เพื่อนๆจีบันฟังตลอด พบกันใหม่กระทู้หน้า สวัสดีค่ะ

GrizzlyBeer

GrizzlyBeer

สวัสดีค่ะ ชื่อเบียร์นะคะ (Grizzly Beer ค่ะ)
เป็นมนุษย์แม่ และมนุษย์เมีย
ผู้รักการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ อยากเป็นแรงบันดาลใจให้ผู้หญิงที่ขาดความมั่นใจในตัวเอง
กล้าที่จะลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลง และจับแปรงแต่งหน้าปรับปรุงบุคลิกตัวเองให้ดี สวยขึ้น และที่สำคัญมั่นใจขึ้นค่ะชอบทำ HOW TO แต่งหน้าเปลี่ยนลุกส์จากหน้าป้าๆ เป็นสาวสวย
ชอบทดลองผลิตภัณฑ์ใหม่ๆและเอามารีวิวให้คนอื่นได้ทราบต่อชอบทำอาหารค่ะ และก็ทำอร่อยด้วยนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

FULL PROFILE