เห่อ 3CE STUDIO VELVET CREAM LIP & PENCIL ลิปสีเพื่อนแม่!

22 7

จะเรียกว่าเห่อดีไหมคะ คือลิปตัวนี้ซื้อมาซักพักแล้ว

แต่ตอนนี้เป็นตัวโปรดของเราเลย ใช้บ่อยมากกกกก

คือเราไม่มีเวลามาลงรีวิวที่ปากไรงี้อะค่ะ ขอลงเป็นเห่อไว้แล้วกันเนอะ

วันนี้มาสั้นๆ ง่ายๆ ค่ะ

เจ้าลิปตัวที่ว่าคือ.. 3CE STUDIO VELVET CREAM LIP & PENCIL #HEART นั่นเอง เย้!

คือออกนานจนคนหายเห่อกันไปแล้ว แต่ไม่เป็นไรค่ะ ถ้าใจเราชอบ เมื่อไรก็เห่อได๊

ลิปตัวนี้มีทั้งหัวดินสอและหัวครีมในแท่งเดียวค่ะ

หัวดินสอก็หมุนเอา หัวครีมก็หมุนออกมา 2in1 เก๋ๆ 

อันนี้ swatch สีสองฝั่งให้ดูเลย อีกฝั่งคือถูกใจเราม๊ากกกกก

เราเป็นคนชอบลิปสีเพื่อนแม่(?)มานานแล้วค่ะ แบบแดงอมแก่ๆ หน่อย

แล้วสีนี้ใช่เลย แล้วตัวลิปเพนซิลเค้าเขียนง่ายมาก ลื่น

อีกฝั่งเป็นสีอมชมพู ตอนแรกงงว่ามันเข้ากันเหรอ

แต่ถ้าใช้ด้วยกันแล้วมันจะได้อีกสีนึงค่ะ จะเป็นชมพูอมแดง

ทำให้ลุคดูซอฟขึ้นมา เรียกว่าแท่งเดียงคุ้มใช้ได้หลายสไตล์เลย

จะผสมกันหรือใช้อย่างละเดี่ยวก็ได้ ดีงาม!

แค่นี้แหละค่ะ อยากแชร์ความทับใจ อยากลองสีอื่นแต่กลัวมันจะไม่เข้า

ใครชอบสีไหนบอกกันมาได้ หรือใครมีลิปสีเพื่อนแม่แนะนำอีกก็แชร์กันหน่อยค่าา ><

toevyyyy

toevyyyy

FULL PROFILE