เครื่องล้างแปรงแต่งหน้า ของปลอม vs ของจริง - เหมือนแต่รูป จูบไม่หอม!!

9 12

สวัสดีค้าาเพื่อนๆชาวจีบัน  วันนี้เก๊าจะมารีวิว เครื่องล้างแปรงแต่งหน้า!! ให้ชมกัน แต่ไม่ได้รีวิวแกะกล่องธรรมดาๆ นะ อันนั้นมันเบาๆ เกินไป สิ่งที่ทำให้ชาวซุ่ม(อ่านรีวิวคนอื่น)แบบเรายอมออกจากที่ลับ มาสู่ที่แจ้งเขียนรีวิวลงบอร์ดนี้ กับเค้าบ้าง ก็เพราะความเจ็บใจล้วนๆเลยค่ะ คือเสียค่างก! (ไม่ใช่ค่าโง่นะจ๊ะ) ซื้อของปลอมมาใช้ เพราะคิดว่ามันคง เหมือนกัน สรุปคือง่อยมากกก จะง่อยยังไงต้องติดตามกันนะจ๊ะ ด้วยความเจ็บใจเลยต้องจัดของจริงมารีวิวให้เห็นกันชัดๆ ว่ามันต่างกันยังไง จะได้ไม่มีคนเสียค่าโง่ เอร้ย!! งกแบบเราอีก

MingĐaVinci

MingĐaVinci

FULL PROFILE