เผยผิวขาว แบบเร่งด่วน ด้วย สมูทโตะ บีบี ซีซีครีม

11 6

ฮาโหลลลล สาวๆจีบันวันนี้พวกเรา2ชะนีพี่น้อง ขอเปิดกระทู้แรกกับขั้นตอนเผยผิวขาวแบบเร่งด่วน ในราคาสบายกระเป๋าด้วย Smooto Tomato Collagen BB&CC Cream ที่สาวๆหลายๆคนอาจคุ้นหน้าคุ้นตา พบเจอใน7-11

เพราะใน1ซอง เทียบเท่ากับมะเขือเทศ 10 ลูกก โอโหห จะดีแค่ไหนที่ไม่ต้องกินมะเขือเทศ10 ลูกแต่มีผิว ขาวอมชมพูเหมือนกินมะเขือเทศมาทั้งชีวิตมาเปิดซองดูเนื้อครีมกันเหอะ ลักษณะเป็นเนื้อครีมสีขาวอมชมพูอ่อนๆ

วันนี้เลยขอพลีหน้าสดของ น้องสาววว ให้ได้ชมกันว่า สมูทโตะช่วยในการเผยผิวขาวแบบเร่งด่วนได้จริงหรือไม่

อย่าเพิ่งตกใจในความสดของผิวหน้า โดยหน้าของเจ้าของกระทู้และน้องสาวนั้น มีปัญหาผิวหน้าเหมือนกัน

คือ มีจุดด่างดำ รอยสิว และ กระ บริเวณโหนกแก้ม แถมความมันระหว่างช่วง จมูกและคาง

ไม่รอช้าหยิบขึ้นมาปาดลงไปครึ่งหน้า เนื้อครีมจะเปลี่ยนเป็นหยดน้ำเกลี่ยง่ายซึมซับไวเหมือนเราทาครีมบำรุงผิวเลยเพราะมีส่วนผสมของ

กลูต้า อาร์บูติน คอลลาเจน SPF 30 ได้ทั้งบำรุง ปกปิดและบำรุงขั้นตอนเดียวจบ สะดวกรวดเร็ว

คุณผู้ชมค่ะทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วมาก เราก็จะได้ผิวหน้าขาวใส สไตล์ญี่ปุ่น มาซูมให้ดูชัดๆ ใกล้ๆ

ตอนแรกที่ทานั้น สาวๆไม่ต้องตกใจว่าหน้าจะเทาหรือขาวไปนะค่ะ หลังจากทาทิ้งไว้สักครู่หน้าก็จะดูขาวธรรมชาติจ้า Don't worry นะจ้าา....ในเรื่องของงการปกปิดนั้นจะเห็นได้ว่า ปกปิดได้ในระดับนึงเพราะจะยังคงเห็นร่องรอยของจุดด่างดำจางๆขี้แมงวันก็ยังอยู่แต่เรื่องของความขาวต้องยกให้เค้าจริงๆค่ะโดยส่วนตัวเจ้าของกระทู้ชอบเอามาทาเป็นเบสก่อนลงลองพื้นหรือทาใต้ตาจะเลิศมากเพราะช่วยปรับให้สีผิวดูขาวขึ้นอีกหลายระดับ และแลดูมีผิวสุขภาพดีเหมือนนอนครบ 10 ชั่วโมง ใครนอนดึกแบบเจ้าของกระทู้รีบไปตำด่วนสมูทโตะ โทเมโท คอลลาเจน บีบี&ซีซี ครีม เหมาะกับวันที่เราเร่งๆรีบเป็นที่สุด เพราะหลังจากทา ก็ลงแป้ง ทาคิ้ว เติมปาก

ก็ออกไป SHINE BRIGHT LIKE A DIAMOND!!!! ได้เลยคร่า

สาวๆคนไหนลองเคยลองใช้ เจ้า  SMOOTO แล้ว แวะมาแสดงความคิดเห็นกันบ้างนะจ้า 

วันนี้เราสองพี่น้อง ลาไปก่อนแล้วพบกันใหม่กระทู้หน้า

บะบายยยยยยยยยยยย

sisterica

sisterica

สวัสดีสาวๆ...เรา2ชะนีพี่น้อง
หุ่นไม่ปัง ! หน้าไม่ให้!!
พร้อมจะเปิดเผยความ Real
ที่ชะนีทั้งหลายต้องพบเจอ

FULL PROFILE