Review odbo BRONZING POWDER ถูกและดีใช้ทั้งปีก็ไม่หมด!!

13 4

สวัสดีค่า  googgigrookie เองนะคะวันนี้จะมารีวิว odbo BRONZING POWDER ของที่ถูกและดีใช้ทั้งปีก็ไม่หมด!! 

คือเป็นบรอนเซอร์ที่ตลับใหญ่มากกกก มากจริงๆค่ะ ใช้ปีนึงก็ไม่หมดนะ 555 รุ่นนี้เค้าจะมีทั้งหมด 3 สีนะคะ สี 01,02,03

สีที่รีวิววันนี้ คือ 01 นะคะ

สี01 ส่วนตัวคิดว่าเหมาะกับสาวผิวสองสี ใช้แล้วไม่โดด หรือไม่เข้มจนเกินไปนะคะ ส่วนสี 02 จะเหมาะกับสาวผิวเข้ม 01 เหมาะกับสาวผิวขาว 

อันนี้จะเป็นสีที่ปาดแต่ยังไม่ได้เกลี่ยนะคะ 

ภาพล่างนี้เกลี่ยแล้วนะคะ จะได้อารมณ์ธรรมชาติมาก อารมณ์เหมือนพึ่งกลับจากทะเล มีซิมเมอร์เล็กน้อยพอให้ดูสุขภาพดี ในตลับเค้ามี 2 โทน สีอ่อนและสีเข้ม สามารถใช้ได้ทั้ง ปัดแก้ม , คอนทัวน์หน้า จมูก , ใช้แทนอายชาโดว์ก็ได้ กุ๊กกิ๊กได้มาในราคา 60 บาทค่ะ !! (ราคาของแต่ละร้านอาจไม่เท่ากันนะคะ) คือราคาถูก แถมได้ตลับที่ใหญ่ คุ้มมากก แถมใช้ได้หลายอย่าง ดีไปอิ๊กกกก แต่ขอตินิดนึงนะคะ เนื้อเป็นแบบแป้ง ถ้าใช้แปรงวนแรงๆเนื้ออาจจะหล่นออกมาเยอะ แต่สำหรับกุ๊กกิ๊กไม่เป็นปัญหาเลย ในราคานี้ถือว่าคุ้มค่าแล้ว สีก็สวย ให้8/10เลยค่าา 

หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์ให้สาวๆไม่มากก็น้อยนะคะ เจอกันใหม่กระทู้หน้านะคะ จุ๊บๆๆ  

Googgigrookie

Googgigrookie

อยากแชร์สินค้าของถูกและดีให้สาวๆได้ไปตำกันน เราจะมาสวยไปด้วยกัน

FULL PROFILE