รีวิว ของรางวัลจาก jebanค่ะ

10 4

วันนี้มารีวิวของรางวัล ที่ได้จาก jebanนะคะ.       1.ACNE whip foam ของDr.somchai.                     - เค้าเคลมมาว่า "วิปโฟมทำความสะอาดผิวหน้า ไม่มัน ไม่สิว ไม่อุดตัน มีสารสกัดจากส้มแทงเจอรีน จากเกาะเจจู ดอกคาเมลเลีย จากญี่ปุ่น และBHAทำให้ผิวละเอียด ลดสิวเสี้ยน สิวอุดตัน ลดความมัน กระชับรูขุมขน ลดรอยสิว เพื่อผิวเปล่งประกาย บำรุงผิวให้อ่อนนุ่มชุ่มชื่น ช่วยสมานผิว.                                                                    วิธีใช้ เขย่าขวด 2-3ครั้ง และกดหัวปั๊มเบาๆให้ได้เนื้อโฟม ประกบฝ่ามือ ลูบไล้ทั่วใบหน้า.            สำหรับเราว่าดีเลย เนื้อโฟม เป็นเนื้อโฟมที่เป็นโฟมจริงๆ เหมือนที่เราฉีดเล่นตอนปีใหม่ ใครนึกออกบ้าง555 มาเข้าเรื่องกันเลย เริ่มจากเขย่าขวด กดหัวปั๊ม ให้โฟมออกมา แล้วชโลมทั่วใบหน้าเลย แล้วล้างด้วยน้ำสะอาด แต่เราทิ้งเอาไว้สักพักค่อยล้าง อิอิ ความรู้สึกเหมือนกับเอาโซดามาล้างหน้าเลย รู้สึกผิวสะอาด ตัวนี้แนะนำเลยค่ะ เวิร์คมากกก

ningnarr

ningnarr

FULL PROFILE