ล้างหน้าอย่างสะอาดหมดจด ด้วย Lancome Miel-En-Mousse Foaming Cleancing Makeup Remover

10 3

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ^_^

ไอซ์ ห่างหายไปนานเลย ขอโทษจริงๆ

ยุ่งๆมากฮะกับงานใหม่

วันนี้ได้โอกาสมาเเนะนำผลิตภัณฑ์ดีๆจาก 'Lancome' เป็นเจ้าตัว >> Miel-En-Mousse Foaming Cleancing Makeup Remover

คือผลิตภัฑ์ทำความสะอาดผิวหน้าค่ะ อย่างล้ำลึก ผิวไม่เเห้ง พร้อมบำรุง เพราะมีน้ำผึ้ง :)

ตอบโจทย์ให้กับผู้หญิงหลายๆคนได้เลย

ไม่ว่าจะเป็น

• ล้างเมคอัพด้วยขั้นตอนง่ายๆ สะอาดหมดจด 
  • ไม่ทำร้ายผิว เพราะมีส่วนผสมจากธรรมชาติอย่างน้ำผึ้ง
  • ผิวเเพ้ง่าย ใช้ได้เเละดี
  • หอมมากกกกฟินเวอร์
  • ใช้ได้นาน คุ้ม !! 200ml ต่อขวดนึง

มาดูรีวิวกันเลยค่ะ^^

1. รูปเราเองค่ะ รองพื้นยังมีอยู่ คิ้วก็ยังติดมาสคาร่าอยู่ 

2. ปั๊มใส่มือเล็กน้อย ถูวนๆบนผิวหน้า เบาๆ เเบบทาถูๆยาหม่องตราถ้วยทอง ไม่ใช่ละ55 โดยเพื่อนๆจะต้องยกเว้นรอบดวงตาตามคำเเนะนำนะคะ ตาค่อยไปใช้รีมูฟเวอร์อายเอา  จากนั้นมันจะมีความรู้สึกอุ่นๆหน่อยๆนะคะ เเถมหอมมากกกกกก

3. เอามือควักนำมาถูต่อจากนี้ มันจะเกิดฟองขึ้น คล้ายโฟมล้างหน้า เเต่ฟองไม่ได้มากเท่า เเล้วล้างออก

เป็นอันเสร็จ

สำหรับกระทู้นี้ขอจบการรีวิวเพียงเท่านี้นะคะ

ใครสนใจอย่าลืมไปตำน้า

ตามเคาท์เตอร์ Lancome :)// Sephora

ลาไปก่อน

สวัสดีค่ะ ^^

icecreamny

icecreamny

1992 :)

ไอซ์เองคนชื่อโหล มีเเมวหนึ่งตัว รักการรีวิว

♥ 𝑀𝑎𝑘𝑒𝑢𝑝 / 𝑆𝑘𝑖𝑛 𝑐𝑎𝑟𝑒 / 𝐶𝑎𝑓𝑒’ / 𝐹𝑜𝑜𝑑
🌈𝙡𝙞𝙣𝙚 :𝙝𝙚𝙣𝙜𝙝𝙚𝙣𝙜𝟵

FULL PROFILE