แต่งหน้าลุค Taylor Swift (Look What You Made Me Do) | Makeup Inspired By Taylor Swift

10 2

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคนวันนี้จะมาสอนแต่งหน้าลุคใน MV ใหม่ล่าสุด ของ Taylor Swift กันนะคะ  "Look What You Made Me Do" แต่งหน้าลุคนี้เป็นลุค Dance Version ใน MVนะคะเห็นลุคนี้แซ่บมากและปังมาก เลยอยากนำมาเป็น Inspired มาสอนแต่งหน้าเพื่อนๆกันค่ะ และมีเทคนิคเล็กๆน้อยๆมาฝากเพื่อนๆกันด้วยนะค่ะหวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้กับเพื่อนๆในการแต่งหน้าค่ะ

วิดีโอ HOWTO สอนแต่งหน้าในลุคนี้หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันนะคะ งั้นไปดูกันเลยค่ะ

Paosy Princess

Paosy Princess

FULL PROFILE