มีอะไรมาให้ดู * - * แล้วอย่าช๊อคซะก่อนละ

0 25

ใคร เคยโดน หลอกขาย เครื่องสำอางค์ ปลอม เอามา ลงทู้  กันเลย    ส่วนของเราหาได้เท่านี้นะ

เพราะ ตอน นี้ แบน  นี้  กำลังดัง

วิธีดูง่าย ๆ แต่ยากสำหรับคนที่ไม่เคยใช้ ถ้าเราใช้ตัวใหนอยู่เราหยิบของปลอมขึ่นมาดูเนี่ยก็จะรู้ได้เลย เพราะสีกล่องกับแพ็คเกจไม่เหมือน

ของจริง เช่นแป้งตัวนี้ของ etude  ของจริงตรงก้นมันจะเป็นสีชมพูไม่ใช่สีขาวค่ะ สีกล่องก็จะเป็นสีชมพูไม่ใช่สีอมสัมแบบนี้ รวมทั้งกลิ่น 

+  เนื้อแป้งก็ไม่เหมือนกัน อันนี้  เอารูปมาจากเน็ตที่เค้ามาหลอกขายลูกค้า

หรืออย่างของ skin food แป้งมะนาวตัวใหม่  เบอร์แป้งเค้ามาเบอร์ 4 เฉยเลยค่ะ ทั้งที่รุ่นนี้มี แค่เบอร์ 3

หรือรูป เทวดา เนี้ย  ของ skin food  จะต้องเป็น พิมพ์ทองเท่านั้น  ไม่ใช่สี่ดำแบบนี้

แต่เทวดาใน เวป skin food มันออกสี่เหลือง ๆๆ เนอะ 

ขอบคุณ น้อง เนเน่ ที่ให้ข้อมูล กับพี่มานะ  ก็เลยได้เอามาให้สาว ๆๆ เขาได้ดูกัน 

หวังว่า จะเป็นประโยชน์ มิมาก ก็น้อย  นะค่ะ  บ๊ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้ามีอะไรเด็จ ๆๆๆอีกจะมา วิวๆๆๆๆๆ ให้ดูกัน

ปล.  ใครที่มีคำถาม   ทู้ มาได้เลย

วนา

วนา

เป็นคนดีของสังคม

FULL PROFILE