Shopping ที่IKEA ต้องทำอะไรยังไงบ้าง+ แต่งตาสีเหลืองน้ำเงินให้เข้ากับ IKEA

12 10

สวัสดีทุกคนค่ะ วันนี้นะโมจะพาไปShopping ที่ IKEA บางนา เชื่อว่านอกจากนะโมก็น่าจะมีคนที่ยังไม่เคยไปบ้างแหละ นะโมก็เพิ่งไปครั้งแรกนะคะ มีความมึนๆงงๆนิดนึง แต่พอไปจริงสนุกมาก และก็ไม่ได้งงอย่างที่คิด ถ้าเพื่อนๆอยากรู้แล้วว่า ที่IKEAเขาช้อปกันยังไง ต้องทำอะไรบ้าง และไม่หมดแค่นั้นมีMini Howto แต่งตาสีเหลืองน้ำเงินให้เข้ากับIKEAมาฝากด้วยค่ะ ไปดูกันนนนน

หวังว่าจะพอเป็นไอเดียและช่วยให้เข้าใจการShoppingที่IKEAมากขึ้นนะคะ เผื่อใครกำลังอยากแต่งห้อง อยากแต่งบ้าน หรือใครจะแค่ไปเดินเล่นให้เกิดกิเลสก็ได้555 วันนี้นะโมไปก่อนแล้ว BYEBYE 

Emilymo

Emilymo

นะโม EmilyMo.
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน เราก็ชะนีบ้าแต่งหน้าคนนึงนี่แหละค่ะ ชอบซื้อเครื่องสำอาง เพราะเป็นคนชอบสีสัน อะไรที่แพคเกจสวยตะเสียเงินง่ายเป็นพิเศษ คุณภาพค่อยว่ากัน ชอบสะสมของสวยๆค่ะ
โมเป็นมนุษย์สิว ผิวมัน ผิวระคายเคืองง่าย ขาดน้ำสุดๆ และรูขุมขนกว้างมากจ้า

FULL PROFILE