แต่งหน้าไปโรงเรียนกันเด็กๆ ver.ใช้จริง | Juneminney

10 5

สวัสดีค่ะ สาวๆจีบันทั้งหลายวันนี้จูนจะมาทำ How to แต่งหน้าไปโรงเรียนกัน คือแบบย้อนวัยกันหน่อยนะคะ คลิปนี้ก็ตั้งใจทำมากๆเลยนะคะ เพราะอยากจะเล่าว่าตัวเองก็มีการแอบแต่งหน้าแบบไหนไปโรงเรียนบ้างเนาะ55 

ไปดูกันเลยดีกว่าแต่งอยากแต่งง่ายเนาะ ^^

เครื่องสำอางที่ใช้ในคลิปนะคะ

1. ที่เขียนคิ้ว etude house

2. cc etude no.1

3. ครีมกันแดด biore aqua rich

4. 3ce triple mood eyeshadow #Dainty Tasty

5. บลัชออน majolica #pk301

6.ที่ดัดขนตา gino mccray

7.ลิป gino mccray (ตัวนี้จำเบอร์ไม่ได้ค่าา)

8. แป้งพับ sola

อาจจะไม่เห็น makeup เท่าไหร่น่าา เพราะมันอ่อนมากเลย ขอโทษด้วยนะคะ ^^

และนี่ก็ลุคไปโรงเรียนที่จูนแต่งไปโรงเรียนจริงๆ เมื่อสมัยเอ๊าะๆ55555 น้องๆหรือสมาชิกคนไหนก็สามารถเอาไปแต่งในชีวิตประจำวันได้นะคะ เป็นลุคที่ธรรมชาติมากเว่อ >< 

สำหรับวันนี้จูนก็ขอตัวลาก็นะคะ ใครชอบก็กดถูกใจ กดไลค์ กดแชร์ กดติดตามให้ด้วยนะคะ ทั้งใน Jeban และทางช่อง Youtube ของจูนได้นะคะ

บ๊ะบายค่ะ ไว้พบกันใหม่กระทู้หน้าจ้า xoxo

Juneminney_

Juneminney_

สวัสดีค่ะสาวๆ ^.^
ชื่อจูนนะคะ จะเรียก "จูนมินนี่" หรือ "จูนมินเน่" ก็ได้5555
เป็นคนชอบรีวิว ชอบแบ่งปัน ความสวย ความงาม5555
จ้างได้ แต่รีวิวตามความเป็นจริงเท่านั้นเน้อ :-)

FULL PROFILE