เห่อของ+รีวิว รองพื้นหลัก 10 คุณภาพหลักพัน

20 4

สวัสดีค่ะวันนี้เมย์มาอวดของที่สาวๆต้องกรี้ดแน่นอนทั้งสาวผิวมันสาวผิวแห้งมาทางนี้เลยค่ะเพราะจะมาอวดรองพื้นซองที่ได้ยินเสียงลำลือมานานไม่อยากพูดเยอะไปดูผลลัพธ์ก่อนเดี่ยวเฉลยตอนท้าย‘สีเป๊ะ งานผิวแต่ปกปิด หน้าไม่เมือก’

ท๊าด๊า รองพื้นที่ว่านั้นก็คือSOLA BB Primer SPF50 PA++หลักจากที่ใช้ด้วยความไม่รู้อะไรทั้งนั้นพึ่งมารู้ทีหลังว่านางเป็นสูตรใหม่ที่ให้งานผิวมากขึ้น ดิวอี้หน่อยๆ

ความรู้สึกหลังใช้งานเมย์ว่ายังแมทอยู่นะไม่ได้เมือก คือดีเลยค่ะ ผิวมันผิวผสมก็ใช้ได้หมด ซับหน้าแล้วกลับมาเด้งเหมือนเดิมสีพอดีผิวสาวไทยมากๆสังเกตตัวเมย์จะคล้ำกว่าหน้า พอทาแล้วเขากับผิวตัวเลยหน้าไม่ลอยเฉดเหลืองสวยกำลังดีใช้แบบซองหมดจะไปจัดแบบขวดแล้วมาใช้แน่นอนเกลี่ยง่ายใครมือใหม่ลูบๆไปมั่วๆก็เนียนนะคะ รอยกระจางๆหายเรียบ รอยสิวยังปิดได้แต่ย้ำๆลงไปถ่ายรูปแล้วมองไม่เห็นรอยอารยธรรมเลย กรี้ดปลื้มวันนี้ลาไปก่อนนะคะ มาอวดของพอหอมปากหอมคอ ขอให้สาวๆเจอรองพื้นที่ถูกใจเจอน๊า

mayrai_mini

mayrai_mini

FULL PROFILE