How to* Brown to gold สวยแพงสไตล์สาย ฝ.

17 7

สวัสดีค่าเพื่อนๆชาวจีบันทุกคน กลับมาพบกับมายด์อีกครั้งนะคะวันนี้ค่ะ มายด์มี How to ที่ส่วนตัวชอบมากหลังจากแต่งออกมามาแบ่งปันให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ เป็นลุคโทนน้ำตาลทองปากน้ำตาลออกเทาๆ ผสมผสานกับคอนแทคเลนส์สีฟ้าละมุนเข้ากันได้ดีทีเดียว

และที่สำคัญวันนี้มายด์ใช้ Cushion แทนรองพื้นด้วยตอนแรกคิดว่าจะรอดมั้ยหนอ…สรุปกลับใช้ได้ดีกับลุคสาย ฝ. แบบนี้เลยค่ะโดย Cushion ที่มายด์เลือกใช้เป็นของ Answer  Charmorous Magic Cushion SPF 50 PA+++

จากที่ได้ใช้มา ก็รู้สึกว่าเหมาะกับผิวสาวไทยดีค่ะและนางคุมมันได้ดีทีเดียว และยังติดทนนานอีกด้วย นานกว่า 12 ชั่วโมงเลยด้วยความที่ทาลงบนหน้าแล้วไม่เงาเกินไป ให้ความรู้สึกเข้ากับผิวกำลังดีบางเบาและไม่หนักหน้า แถมกันน้ำ กันเหงื่อดีอีกด้วย

มายด์ได้นำอายไลน์เนอร์มาขีดไว้สองเส้น และลองนำคุชชั่นมาปิดดูถือว่าทำได้ดีทีเดียวค่ะ

และได้ลองฉีดสเปรย์น้ำแร่แบบไม่ยั้งต่อก็ถือว่ากันน้ำได้ดีอีกเช่นกัน

ส่วนตัวแล้วใช้แล้วชอบค่ะสามารถบำรุง ฟื้นฟู ปกป้อง ปกปิด ได้ดีตลับละ 790 บาทเทานั้นนะคะ รีบไปตำกันเลยๆๆๆ

เอาหล่ะเม้านานอีกและ เราเข้าไปดู How to ลุคนี้กันเลยดีกว่า

หากเพื่อนเปลี่ยนสีลิปสติกเป็นสีออก Nude ก็จะได้ความแพงไปอีกแบบลองประยุกต์ให้เข้ากันสถานการณ์ต่างๆได้ง่ายมากๆหากเพื่อนๆชอบอย่าลืมแต่งตามกันนะคะ ><วันนี้มายด์ขอตัวลาไปก่อนน้า พบกันใหม่กระทู้วันนี้ขอบคุณและสวัสดีค่า

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE