REVIEW : MELYNN BROWN SUGER PLUM EYESHADOW PALETTE | PANGxMAKEUP

29 14

ฮัลโหล หนึ่งโหล สองโหล~วันนี้แป้งกลับมารีวิวอีกแล้ว #มันก็จะรีวิวถี่ๆหน่อย ไม่ได้ว่างนะ แต่คืออยากทำอะไรเพื่อชาติ ช้อปเพื่อชาติอะไรงี้ ฮ่าา

ใครชอบแต่งตาแต่งบกลางๆมาทางนี้เลยเจ้าค่ะ แป้งพาอายแชโดว์พาเลทลูกรักตัวใหม่มาแชร์ให้เพื่อนๆได้ดูกัน นั้นคือ

MELYNN BROWN SUGER PLUM EYESHADOW PALETTE

งานนี้มาโชว์แต้มบุญกันอีกแล้ว ไปเล่นเกมในเพจเค้าแล้วได้มา ตาแตกมาก ต้องใช้ความพยายามแค่ไหนกัน วี้ดด

คุ้มค่าแก่การแย่งชิงที่สุดในโลกา/กราบใจตัวเอง

นางจะดีงามพระรามแปดแค่ไหน ไปดูกันเลยย

แพคเกตคือดีอะ เห็นครั้งแรกแล้วแบบ 'เห้ยสวยว่ะ'แบรนด์ไทยเป็นอะไรที่เจ๋งอะ ความสี ความออกแบบเด้อ

เปิดออกมาเท่านั้นแหละแกร มันใหญ่มากขอ How to ใช้ยังไงให้หมดหน่อยย

พาเลทนี้มีด้วยกัน 9 สีนะคะ มาปาดกันดีกว่าา~

โอ้ยย คือมันสวยมากอะ น้ำตาจะไหลแล้วจ้ะพี่จ๋า ชอบมาก ใต้ความอิฐ ใต้ความ plum นี้ ยอมล้าวว

สีนี้ก็แน่นมาก แน่นลืม แน่นเกินเบอร์ ปาดครั้งเดียวรู้เรื่อง

มาลองสวอทที่แขนกันเถอะ

งืออ สวยมากเลยอะ ไม่น่าเชื่อว่ามันจะงามขนาดนี้

แป้งลองแต่งกับตาแล้วนะ สีติดง่ายมาก สีชัดด้วย ที่สำคัญนางติดทน ดีหมดทุกอย่าง ไม่มีข้อเสียเลยอะ บางสีแป้งเอามาปัดแก้ม เอามาไฮไลท์ก็รอด คือพาเลทเดียวคุ้มค่ามาก อยากให้ทุกคนได้ลอง ความจริงแบรนด์ไทยเดียวนี้มันก็ไม่ได้แย่ แค่เราต้องเปิดใจเนอะทุกคน

รีวิวนี้ไม่ได้อวยไรเบอร์นั้นนะ คือได้มาจากการเล่นเกมจริงๆ แต่ของเค้าดีอะ เลยอยากเอามารีวิว ถ้าอ่านแล้วรู้สึกเกินจริงต้องขอโทษด้วยนะคะ แป้งรีวิวจากใจจริงๆ หืออ

ก่อนจาก ขอพูดถึงราคานิดนึงเผื่อเพื่อนๆสนใจจะไปตำ

นางราคา 790 บาท ตกหลุมละประมาณ 87.7 บาทเอง

คุ้มค่า มากก!!!

วันนี้ขอจบการรีวิวไว้เท่านี้นะคะ ไว้โอกาสหน้าจะมารีวิวใหม่ และถ้ามีโอกาสจะมาทำฮาวทูโดยใช้พาเลทนี้ให้ดูกัน ขอบคุณที่อ่านจนจบ รักทุกคนน สวัสดีค่ะ จุ้บๆๆ x

PANGxMAKEUP

PANGxMAKEUP

สวัสดีค่ะทุกคน ชื่อ แป้ง ชื่นชอบเครื่องสำอางและรักการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ ติดตามและพูดคุยกันได้นะคะ♡

FULL PROFILE