How to everyday looks with favorite items

30 12

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคนนนนน วันนี้เบลมาพร้อมกับ " everyday looks " ที่แต่งเกือบทุกวัน (ยกเว้นวันตื่นสาย) 55555 ลุคนี้ง่ายสุดๆไปเลยค่ะ เอาเป็นว่าเรามาแชร์สิ่งที่เรารักกันเนอะ <3

เริ่มแต่งตากันเลยนะคะ

• เบลใช้สีเบอร์ 1 ทาทั่วเปลือกตาก่อนเลย 
  • จากนั้นใช้สีที่ 2 ทาบริเวณหางตา แล้วก็ blend ให้ฟุ้งๆหน่อยค่ะ
  • แตะสีที่ 2+3 มาจิ้มๆที่บริเวณหางตาค่ะ แล้วก้ blend blend อีกเช่นเคยยยย แล้วก็แอบลากมาที่ใต้ตาเบาๆค่ะ
  • แอบจิ้มสี 4 แตะกลางตาเพื่อความมีอะไรนิดหน่อย 555555
  • ปัดมาสคาร่าเลยค่ะ เบลไม่ได้ปัดขนตาล่างเพราะลองมาหลายยี่ห้อแล้วเลอะหมดเลย เพื่อนๆมีอันไหนดีๆแนะนำหน่อยน้าาา

ขอบคุณทุกคนมากนะคะ หวังว่าทุกคนจะชอบเบลน้าาา หากมีอะไรผิดพลาดขออภัยด้วยนะคะ ไว้เจอกันใหม่นะคะ บะบายยยยย 

bellelhy

bellelhy

FULL PROFILE