HOW TO | แต่งหน้าไปมหาลัย + ทริคสำหรับมือใหม่

11 5

สวัสดีชาวจีบันทุกคนนะคะ พรุ่งนี้วันจันทร์อีกแล้วง่ะ ต้องไปเรียนอีกแล้ว T T มาค่ะ ถึงจะวันจันทร์เราก็จะไปเรียนกันโทรมๆบ่ได้เด้อ ใครยังไม่รู้จะแต่งไปมหาลัยยังไงก็ดูคลิปนี้ได้นะคะ ลองเอง พังเอง พลาดเองมาเยอะ กว่าจะได้ทริคดีๆมาฝากทุกคน 

' อยากให้ทุกคนเห็นความตั้งใจจะพังพินาศตรงนี้ 555555555555555 ไม่ดูคือพลาดแรงมากพลาดกว่าอายไลเนอร์ไหลเป็นแพนด้าระหว่างวันอีกค่ะลูกกกก

ขอบคุณที่เข้ามาชมกันนะคะ , jyurine xo

midnightgirl.

midnightgirl.

Oily skin. Clear winter. NC25.

FULL PROFILE