สาวๆกลัวเป็นโรคอะไรมากที่สุดในชีวิตครับ?

3 2

ส่วนตัวผม ผมกลัวเป็นโรคมะเร็งครับ เพราะเห็นจากคนที่รู้จักหลายคน แล้ว มันดูทรมานมากเลย ทั้งผมร่วง ร่างกายซูบผอม จากการให้ทั้งเคมีบำบัด ไหนจะยาที่ต้องกินไปตลอดชีวิต ทุกวันนี้เลยพยามมากสำหรับการหาพืชผักสมุนไพรที่เค้าบอกกินแล้วช่วยต้านมะเร็ง น้ำสมุนไพรต่างๆ มากินเป็นประจำและคนอื่นๆละครับคิดว่าโรคอะไรที่น่ากลัวที่สุดสำหรับชีวิตนี้ แล้วถ้าเลือกได้ไม่อยากเป็นโรคอะไรกันครับ อยากรู้เหตุผลด้วยวว่าทำไมไม่อยากเป็น แล้วใช้วิธีไหนป้องกันกันบ้างครับ

delano

delano

FULL PROFILE