แต่งหน้าภายใน 5 นาที&ไม่มีกระจก | Challenge 5 Minute Makeup& No Mirror makeup

9 1

แต่งหน้าภายใน 5 นาที&ไม่มีกระจก "Challenge" (5 Minute Makeup& No Mirror makeup)

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน วันนี้จะมาทำวิดีโอ"Challenge" 5 Minute Makeup&No Mirror makeup(แต่งหน้าภายใน 5 นาที&ไม่มีกระจก) เป็น Challenge ที่ท้าทายมากๆเลยค่ะเพื่อนๆ เพราะว่าไม่ใช่แค่จะต้องแต่งหน้าภายใน 5 นาทีเท่านั้นแต่เพิ่มความยากเข้าไปอีกค่ะ โดยการแต่งหน้าโดยห้ามใช้กระจกด้วยค่ะ ถ้าใครอยากรู้ว่าจะทำ Challenge เป็นยังไง? จะออกมาสวยหรือเละแค่ไหน?ไปชมกันเลยค่ะ^____________^

Paosy Princess

Paosy Princess

FULL PROFILE