พิชิตผดผื่นด้วยงบหลักร้อย รักษาวิธีไหนก็ไม่หายลองมาใช้วิธีของพริกแต้กันน๊าา

14 5

สวัสดีคร่าาาา สาวๆจีบันทุกคนและ สาวๆที่มีปัญหาผดผื่นบนใบหน้า

เชื่อว่าสาวๆที่มีปัญหาเช่นเดียวกับพริกแต้ ต้องเสียเงินไปเท่าไหร่กับการรักษาที่คลินิค ซื้อยาครีมตามเว็ปต่างๆบ้าง ตามเพื่อนบ้าง รักษายังไงก็ไม่หายสักที เป็นๆหายๆเครียดยิ่งกว่าสิ่งใดบนโลก  โดยเฉพาะวันออกงานต่างๆที่ต้องพบปะผู้คน อยากจะเอาหน้ามุดโต๊ะตลอดเวลา กว่าจะผ่านศึกพิชิตผดผื่นได้เสียไปเยอะมากก

วันนี้พริกแต้มีเคล็ดลับพิชิตผดผื่นด้วยงบหลักร้อยก็หายได้ค่ะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับสภาพผิวหน้าของแต่ละคนด้วยนะคะ

นี้คือตัวยารักษาผดผื่นสิวที่พริกแต้ใช้ทั้งหมดค่ะ กว่าจะให้หน้ากลับมาเป็นปกติได้ ลองใช้มาหมดทุกอย่างเสียไปเท่าไหร่แล้ว ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่สภาพผิวหน้าเราด้วยนะคะบางคนหายช้า หายเร็ว อย่าใจร้อนนะคะการรักษาต้องค่อยๆเป็นไป  ที่สำคัญก่อนจะใช้ขั้นตอนรักษาของพริกแต้เอง ควรจะหยุดใช้ครีมหรือตัวยาที่นอกเหนือจากแต้นะคะ หยุดไปเลยค่ะ2อาทิตย์หรือ1เดือน ใช้แค่ Acne Aid ล้างหน้าละต่อด้วยครีมว่านห่างจระเข้ให้ผิวหน้าได้ปรับสภาพก่อนนะคะ ใครที่ไม่เข้าใจก็ดูคลิปเพิ่มเติมนะคะ และสามารถปรึกษาได้ค่ะ

PriktaeJeed

PriktaeJeed

ทำบุญสวยชาติหน้า แต่งหน้าสวยชาตินี้

FULL PROFILE