How to แต่งหน้าสวยหรูคมๆสำหรับไปงานเลี้ยง

9 4

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน ใกล้สิ้นปีแล้วหลายคนก็พากันวิ่งหาช่างแต่งหน้าทำผมกันให้ควั่กใช่มั้ยคะ นั่นก็เพราะช่วยปลายปีนั้นเต็มไปด้วยฤกษ์ดีทั้งนั้น ที่เหมาะจะใช้จัดงานเลี้ยง งานแต่ง แล้วก็งานอื่นๆ อีกมากมาย วันนี้ฟาร์มจะมาสอนแต่งหน้าเปลี่ยนศพป้า ให้กลายเป็นสาวแซ่บ ในลุคสวยคมเรียบหรูนะคะ ในคลิปสอนแต่งหน้า สอดแทรกไปด้วยเทคนิคหลาอย่าง ซึ่งล้วนแต่เป็นประโยชน์ ยังไงก็ฝากติดตามและรับชมด้วยนะคะ

สนใจรับชมก็คลิกไปที่วีดีโอด้านล่างเลยค่าาา ^_^

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE