รีวิวกึ่งเม้ามอยเรื่องแปรงEcotools Day to Night Set ต้องเสียทรัพย์ไหม มาดูกัน

8 4

สวัสดีค่ะ เจอกับนะโมอีกแล้ว ช่วงนี้มาบ่อย อย่าเพิ่งเบื่อเด้อ วันนี้มาแบบหน้าสดด้วย ก็จะน่ากลัวนิดนึง มาเม้ามอยเรื่องแปรงEcotools กัน มันถูกและดีจริงไหม ควรค่าแก่การเสียทรัพย์หรือไม่ ไปดูกันเลยยยยยยยย

เซ็ทที่จะมาเม้ามอยกันวันนี้คือเซ็ทนี้ Day to Night Set ถ้าอยากรู้แล้วว่าดีไม่ดียังไง ก็ไปดูเลยค่ะ

Emilymo

Emilymo

นะโม EmilyMo.
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน เราก็ชะนีบ้าแต่งหน้าคนนึงนี่แหละค่ะ ชอบซื้อเครื่องสำอาง เพราะเป็นคนชอบสีสัน อะไรที่แพคเกจสวยตะเสียเงินง่ายเป็นพิเศษ คุณภาพค่อยว่ากัน ชอบสะสมของสวยๆค่ะ
โมเป็นมนุษย์สิว ผิวมัน ผิวระคายเคืองง่าย ขาดน้ำสุดๆ และรูขุมขนกว้างมากจ้า

FULL PROFILE