เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว... รีวิวรองพื้นที่เป็นทุกอย่าง ปกปิด คุมมัน ตัวเดียวเอาอยู่!

14 2

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคน วันนี้กลับมาอีกครั้งกับ รีวิวฉบับ VoiceFuLสำหรับรีวิวในวันนี้ เป็นของราคาย่อมเยาว์มากๆ แถมซื้อได้ที่เซเว่นใกล้บ้านเมื่อกาลครั้งหนึ่งสาวสวย (?) ได้เดินไปพบ และอยากลองนำมาใช้ ผลจึงปรากฎออกมาว่า มันดีมากจนอยากบอกต่อ!! จะดียังไงนั้น เราไปเริ่มบรรยายสรรพคุณกันเลยค่า

ก่อนอื่นก่อนใดขอแนะนำตัวโปรดักตัวนี้ก่อน ว่ามันคือรองพื้น หรือ บีบี หรือไพรเมอร์ เอ๊ะ งงๆมั้ย 5555555555 ตามหัวกระทู้ค่ะ เพราะมัน เป็นทุกอย่างให้เธอแล้วววว ทุกอย่างได้มารวมให้เราอยู่ในซองน้ำเงินซองนี้จริงๆ มันจึงเก๋และคุ้มค่ามากกับราคาแค่ 49 บาท!ส่วนข้อดี มันดีค่ะตรงที่เขาสามารถทำได้ตามคำเคลมของเขาเลย นั่นคือ ปกปิด คุมมัน หน้าสว่างกระจ่างใส คือได้มีการท้าทดลองแบบใจกล้า ทาตัวนี้ไปมหาลัยแบบโดดๆตัวเดียว ปรากฎว่า เออว่ะ! หน้าไม่มันเลย แถมคอนซีลเลอร์ก็ไม่ต้องแตะให้เปลือง เด้งแบบออร่าจนเพื่อนทักอันนี้แหละที่ยิ่งปลื้มมมมมพูดแล้วจะหาว่าโม้ ปกปิดดียังไง มีรูปเปรียบเทียบแบบพลีชีพมาให้ชมกันค่ะ!

มันเหมือนเมจิกมั้ยล่ะ 555555 บอกเลยว่าตอนนี้ไปซื้อมาตุนเรียบร้อย เพราะชอบมากกกกส่วนเนื้อบีบีเขาก็ดีนะคะ ไม่หนืด ไม่หนาหนักจนเกินไป ทาแล้วรู้สึกเย็นๆสบายๆ แถมหอมนิดๆเขาเคลมว่าทาได้ทุกสีผิวด้วยนะเออ สำหรับใครผิวแทน ผิวเข่ม ก็ลองหาซื้อมาทดลองใช้แล้วมาบอกกันด้วยนะคะ ใช้ดีีบอกต่อกันเนอะะะ

และในวันนี้ก็ขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้ หวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้ไม่มากก็น้อยอยากให้ได้ลองเปิดใจและซื้อมาลองใช้จริงๆค่ะ 49 บาทนั้นไม่แพงเลยหรือถ้าใครยังไม่อยากซื้อ ต่ายจะขอแบ่งที่ซื้อมาแจกในเพจสักเล็กน้อย ตามไปร่วมสนุกกันได้นะคะอยากให้เธอได้รู้ อยากให้ได้ลองงง แล้วจะเชื่อว่ามันเริ่ดจริงค่ะ!

สำหรับลิงค์เพจก็ตามนี้เลยยย จิ้มมมม มีอะไรสอบถามหลังไมค์ได้ในเพจเช่นเดียวกันจ้าขอบคุณทุกคนที่อ่านมาจนจบนะคะ ไว้มีอะไรดีๆจะมาแนะนำกันอีกโน๊ะ วันนี้ไปล่ะ สวัสดีค่าาา

VoiceFuL

VoiceFuL

สวัสดีค่าาา ชื่อกระต่ายนะคะ เราเพิ่งได้หัดทำแต่งหน้าลงยูทูปด้วยวิธีการของเราเองที่ใช้ประจำ
บางอย่างก็เป็นเคล็ดลับ บางอย่างก็เคล็ดไม่ลับ เลยอยากลองมาแชร์ให้เพื่อนๆได้ดูกันค่าาา

ติชมได้นะคะ ไม่ใช่ผู้รู้ แต่เป็นผู้รัก อร๊ายยยย ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยค่า

ใครชอบฝากกดซับเอาไว้ รอคลิปต่อๆไปด้วยเด้อค่ะเด้ออออ

FULL PROFILE