ขอ how to สำหรับคนที่ต้องพกเครื่องสำอางไปต่างจังหวัดบ่อยๆหน่อยค่ะ

4 8

เราทำงานเป็นไกด์ค่ะ บอกตามตรงว่าไม่ค่อยได้อยู่บ้านเลย แล้วพอจะไปไหนที

เราต้องแบกครีมทาหน้าเราตามไปเป็นถุงๆเลยค่ะ ไหนจะครีมเพิ่มความชุ่มชื้นเอย

ครีมลดจุดด่างดำเอย มาส์กก่อนนอน ฯลฯ คือเยอะมากค่ะ บางทีก็แอบคิดว่าถ้ามันมีครีมตัวเดียว

ทาให้จบเลยก็ดี เลยอยากมาถามเพื่อนๆว่าพอจะมีครีมยี่ห้อไหนบ้างมั้ยคะที่ทาได้ครบๆ

จะได้ไม่ต้องแบกของเยอะค่ะ ขอบคุณค่ะ

manama

manama

FULL PROFILE