How To รู้จักสวย l แก้ปัญหาผมมัน #สวยได้ภายใน5สเต็ป

11 5

ฮัลโหลลลลลล 

เจอกันอีกแล้วจ้าาา

รายการ How To รู้จักสวยรายการที่จะทำให้เพื่อนๆ สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

ผมมันลีบแบน จะทำผมทรงไหนก็ไม่สวย ฮืออออ T,T ขนาดสระผมวันเว้นวัน น้ำมันจากหนังศีรษะยังหลั่งไหลออกมาอย่างต่อเนื่อง ขนาดยอมตื่นเช้ามายียกโคนก็ยังไม่เด้งขึ้นมาให้!!

แต่ทุกคนคะ..ปัญหามีไว้แก้ วันนี้ เอลี่ @Blackcobra จะมาแชร์ "เทคนิคการแก้ปัญหาผมมัน" ให้เพื่อนๆ ได้ลองทำตามดู จะบอกว่า แค่มีแป้งฝุ่นกับแปรงปัดแป้งใหญ่ๆ ปัญหานี้ก็จะหมดไปแล้ววว อิอิ

ทีนี้ปัญหาผมมันก็จะหมดไป แต่ก็ไม่ควรทำบ่อยนะจ้ะ เอาจริงก็ไม่ได้มีผลเสียหรือปัญหาอะไรหรอก แต่..ถ้าไม่ได้สระผมนานๆ แล้วกลิ่นเหงื่อกลิ่นผมไปรวมกับกลิ่นแป้งอีก คนข้างๆ อาจจะเวียนหัวได้เด้อออ ก็บอกแล้ว เทคนิคดีๆ บวกอุปกรณ์แค่นิดหน่อยก็ #สวยได้ภายใน5สเต็ปล้าวววว

wipawant.th

wipawant.th

สวัสดีค่าา ฝ้ายนะค้าา :)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ :P

*Jeban Team

FULL PROFILE