รีวิวของรางวัลที่ได้จากกิจกรรม " อวดได้ แม่ให้มา "

23 4

สวัสดีสาว ๆ จีบันทุกท่านค่ะ จริงๆต้องบอกก่อนนะว่าของรางวัลที่เราจะมารีวิวให้ได้ดูกันในวันนี้เอมได้รับมาตั้งแต่วันที่ 11 สิงหาคมแล้วค่ะ แต่เนื่องจากเราป่วยอยู่จึงยังไม่ได้นำมารีวิวให้ได้ทุกคนดูกัน

วันนี้เราจึงมารีวิวและลงคลิปให้ได้ดูกันเลยเพื่อเป็นการไถ่โทษนะคะ

เอมได้เข้าร่วมกิจกรรม อวดได้ แม่ให้มา กับทางจีบันค่ะ จริงๆแล้วก็มีสาวๆได้รับรางวัลหลายท่านนะคะ ซึ่ง 1 ใน 10 ผู้โชคดีนั้นคือเอมเองค่ะของรางวัลที่ได้รับก็เยอะอยู่ค่ะ มีตั้ง 3 ชิ้นแหนะ ซึ่งแต่ละชิ้น บอกตามตรงนะคะ เอมยังไม่เคยใช้มาก่อนเลย 

วันนี้จึงจะมารีวิวรูปภาพและก็ลงคลิป How to การใช้คร่าวๆให้ได้ชมกันค่ะ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาจนเกินไป เราไปดูกันเลยดีกว่า ว่าเอมได้รับรางวัลอะไรจากกิจกรรมนี้บ้าง

Aimmerose.Channel

Aimmerose.Channel

ชื่อ "เอม" นะคะ
เป็น Beauty Blogger และผู้หญิงวัยทำงานอายุ 30+++
รีวิวสกินแคร์และเครื่องสำอางทั่วไป ความตั้งใจของเอมคือต้องลองใช้ผลิตภัณฑ์นั้นก่อนเสมอถึงจะหยิบมารีวิวนะคะ ฝากรีวิวของเอมด้วยนะคะ ^^

Tiktok : @aimmerosechannel
YouTube : Aimmerose Channel
My website : www.aimmerosechannel.com

FULL PROFILE