Haul โค ตะ ระ เห่อ : รางวัลจาก Line TV + Jeban

27 7

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

วันนี้ซอสขอมาเห่อของรางวัลที่ได้จากกิจจกรรม

ฉลองเปิดช่อง beauty ใหม่จาก Line TV ค่าา

โดยเค้าจะมีของรางวัลให้เราเลือกแต่งหน้าตามหลายช่องมากๆ

ส่วนของรางวัลที่ซอสเลือก แน่นอนว่าเป็นของรางวัลจาก Jeban และ innisfree อยู่แล้ว555

เรามาดูกันเลยว่า ซอสได้อะไรมาบ้างจ้าาาา

ของจาก Innisfree LINE TV จะเป็น Travel set ชุดครีมอาบน้ำยาสระผม แฮนครีม กลิ่นชาเขียว มาพร้อมกระเป๋านุ้งบราวน์ น่ารักมากมาย อิอิ

ของจีบันจะเป็นเซต Goodie Bag 

ซอสฝังตัวอยู่ในจีบันมานานแต่ไม่เคยได้ Goodie Bag สักที

จึงเป็นเหตุผลให้เล่นกิจจกรรมนี้ด้วย 5555 

เป็นกระเป๋ากระเป๋าผ้าใบใหญมาก จุของได้เยอะ มีทั้งหูสั้นไว้ถือ และหูยาวไว้สะพายยย ชอบมากค่าาา

อย่างอื่นที่มาในถุง จะเป็นถุงผ้าเล็กไว้ใส่เครื่องสำอางได้ กระดาษซับมัน พัดน้องฟริ้ง Name card tag กระจก และสติ๊กเกอร์ ค่ะ

ที่ชอบมากมาก คือหมอนน้องฟริ้ง ใหญ่มากๆ น่ารักมากๆ กรี๊ดดดด

จบแล้วนะคะขอขอบคุณทาง LINE TV และ Jeban มากๆ นะคะที่ทำกิจกรรมดีดีขึ้นมา

ขอบคุณทุกคนที่ดูจนจบน้าค้า

วันนี้ ซอส ไปก่อนน้า บ้ายบายยยยยยยย

soSOSiess

soSOSiess

สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวจีบันน้าฮ้าบบบบ
โซซอสสส มาแว้วค่าาา
ใครชอบอะไรดีดี ชอบซื้อดรักสโตรมาแชร์กันน้าาาา ถูกและดีซอสจะมิทนนน ฮี่ๆๆๆๆๆๆ

Make up & Life style & Hair & skin care
by little Thai lady who can call "soSOS(yy)"
let 's enjoy with me :3 :D

FULL PROFILE