สวยย้อนยุค ลุค Renaissance หยิบลุคเก่าในตำนาน มาสวยหวานบนหน้า

13 16

สวัสดีค่ะสาวๆ หลังจากสิวที่หน้าดีขึ้นแล้ว เราก็กระหายการทำ How to มากๆ

วันนี้ยังคงสนุกกับหัวข้อ Throw Back Beauty อยู่ มันสนุกจริงๆนะกับการคิดว่าจะหยิบลุคอะไรมาแต่ง หรือมาทำให้เข้ากับเรากันดีน้า

เลยลงตัวที่ยุคของสาวในสมัย Renaissance ที่เป็นยุคทองของสาว "อวบ-อ้วน" ครองเมือง ความงามในยุคนั้นเน้นความอุดมสมบูรณ์ ดูเอิ่มเอิบ เปล่งปลั่ง แก้มแดงดั่งลูกแอปเปิ้ล และที่สำคัญคือต้องหุ่นแบบมีอันจะกิน(ไม่เลือก)

จะเป็นไงนั้น..............ตามมาโลด

ขอบคุณสาวๆที่มารับชมจ้า อยากอ่านเม้นท์ อยากคุย อยากเม้าท์ ใครดูแล้ว เม้นท์ติชมหน่อยนะคะ เราจะได้เอาไปพัฒนา How to ต่อๆไป

ขอบคุณจีบันด้วยสำหรับสังคมดีๆที่ให้สาวๆได้สนุกด้วยกัน และหัวข้อมันๆแบบนี้

พุงนำนม

พุงนำนม

เจ้หุ่นถังแก๊สผู้รักการแต่งหน้า บ้าสกินแคร์ แต่ขี้เกียจอาบน้ำ // ติดต่องาน & ติดตามเม้าท์มอย ได้จ้า
Facebook Fanpage / Twitter / YOUTUBE ด้านล่างสุดเด้อ?

♥•-*-.-*-•♥ About Me ♥•-*-.-*-•♥
Name ทิพ
Born 1984
Facial Skin Type: Oily, inner dry, comedones & acnes
Weight 90 Kgs+
Height 160 cms
Skin colour: Fair with neutral or slightly yellow/warm undertone (NC15)

FULL PROFILE