กลุ้มใจมากค่ะ มีปานน้ำตาลครึ่งท้องได้

2 6

สวัสดีค่ะ เรามีปานสีน้ำตาลขนาดใหญ่มากที่ท้องค่ะ ครึ่งท้องได้ อายมากค่ะ ทุกวันนี้ไม่กล้าใส่โชว์เอวโชว์สะดือเลย เวลาช่างตัดเสื้อจะวัดเอวก็อายมาก อยากทราบว่ามีวิธีรักษาไหมคะ กลุ้มใจมา 20 กว่าปีแล้วค่ะ ตอนเด็กๆพ่อแม่ก็ได้แต่ปลอบใจว่าเดี๋ยวโตขึ้นมันก็หาย แต่ตอนนี้อายุ 25 แล้วค่ะ ขนาดก็ใหญ่โตตามขนาดตัวเลย กลุ้มใจมากมายค่ะ ถามอีกนิดค่ะ แล้วถ้าเราใช้น้ำยาลอกผิวขาว มันจะลอกปานออกได้ไหมคะ มันอยู่ในร่มผ้า ไม่โดนแดดอยู่แล้ว

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ 

N.Ckpisut

N.Ckpisut

ชื่อนิวจ๊ะ เป็นคนติงต๊อง ห้าว ๆแต่รักสวยรักงามนิสนุงค๊า..

FULL PROFILE