Jeban ใจดี || เห่อของรางวัลจากบ้านจีบัน : National Lipstick Day [- Swatch -]

23 7

แท่น แท๊นนนนนน !! กลับมาแล้วค่ะ กับการเห่อของ

ช่วงที่ผ่านมาได้มีโอกาสร่วมสนุกกับกิจกรรมบนเฟสบุคของบ้านจีบันของที่จะมาเห่อในวันนี้คือ รางวัลจากกิจกรรม National Lipstick Day นั่นเองงงง ซึ่งจีบันแจกลิปสติกมากถึง 100 แท่งเลยทีเดียว เราก็เลยถือโอกาสร่วมสนุกด้วยเลย

ว่าแล้วก็มาชมกันค่ะ

จีบันแพ็คของมาให้อย่างดีเสมอมาเลยล่ะค่ะ

ตื่นเต้นๆๆๆ

ลิปสติกที่ได้มาคือ REME MATTE LIP COLOR สี 28 GOOD NIGHTดีใจมากกกกกก อยากลองลิปยี่ห้อนี้มานานแล้ว แต่ยังไม่มีโอกาสเลยค่ะ สีลิปที่ได้ก็แซ่บถึงใจทีเดียว เป็นสีน้ำตาลแดงอิฐๆ หน่อย งดงามจริงๆ

ลองปาดบนมือและปากดูแล้ว โอเคมากเลย พิกเม้นต์แน่น เนื้อลิปเป็นแมตกึ่งครีม ไม่ได้แมตแห้งอะไรขนาดนั้น ทาแล้วไม่ตึง ไม่ตกร่อง ติดทนพอสมควร ถ้าทานอาหารก็แอบหลุดไปบ้าง ต้องเติมระหว่างวัน และคิดว่าจะเป็น Favorite ที่ต้องมีติดกระเป๋าแน่นอนนนนน เพราะนอกจากลิปจะถูกใจแล้ว แพคเกจและขนาดก็ยังสวยงาม พอเหมาะพอดีจริงๆ เลิฟฟฟฟฟฟฟ

แต่งได้ทั้งลุคแซ่บๆ และลุคใสๆ แบบเขียนคิ้วปังๆ ปัดมาสคาร่า ทาลิป REME แค่นี้ก็ดูมีอะไรแล้ววว

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณจีบันนะคะ กับกิจกรรมดีๆ ให้สาวๆ ได้ร่วมสนุกกันไว้จะมารีวิวอีกครั้งใน User Review นะฮะ

✨บัยยยยยยยยยยยส์✨

Mini_Meen

Mini_Meen

☀ SKINCARE
☀ BEAUTY STUFFS ☀ -----

☁ MUSIC ALCHEMIST & LECTURER
☁ PHOTOGRAPHY LOVER
☁ ART ADMIRER ☁ -----

☾ NICE TO MEET YOU ALL ☾

FULL PROFILE