Fairy Fox แป้งเนื้อเนียน เจอแป้งถูกใจ ยิ่งใช้ยิ่งดี ต้องบอกต่อ

9 2

สวัสดีค่ะ กระทู้นี้เป็นกระทู้ของเราเลย ใน jeban ปกติตั้งแต่ในเพจอื่น อยากแบ่งปันประสบการณ์ได้เจอของดีแบบ เฮ้ยดีมาก ให้เพื่อนได้ตัดสินใจไปเลือกหามาใช้กันบ้าง ปกติเราเจอปัญหาหน้ามันเร็วมากค่ะ แต่งหน้าไม่ค่อยติด คือทาแป้งแล้วแป้งอยู่ไม่ทน เลยพยายามลองหาซื้อแป้งหลาย ๆ ยี่ห้อมาทดลองใช้ก็แล้ว ยังไม่เจอถูกใจ จนมาเจอ Fairy Fox แป้งตลับสีเงิน ๆ ขายใน อีฟแอนด์บอย ค่ะ พอดีลองใช้เทสเตอร์แล้วเออ เนื้อมันเนียน นิ่มดี เลยตัดสินใจสอยมา 1 ตลับค่ะ ปรากฏว่า เฮ้ย!!!! มันดีมากค่ะ เนื้อแป้งนี่สัมผัสแรกคือเนียน นุ่ม ไม่เป็นผง พอทาแล้วเออหน้าเนียน เราลงกันแดด และรองพื้นของ เมเบอลีน แล้วตบแป้ง ปรากฏว่า บ่าย ๆ หน้ายังเนียนอยู่ ปกติแต่งหน้าประมาณ 7 โมงเช้า ก่อนเที่ยงก็หน้าดำแแล้วค่ะ

มันดี เลยต้องบอกต่อ ไปค่ะ ไปสอยมาใช้กันดูนะคะ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์สำหรับเพื่อนนะคะ

KamYui009

KamYui009

FULL PROFILE