How to แต่งหน้าสาย Heat ให้หวานฟรุ้งฟริ้ง

10 3

สวัสดีค่ะ กานต์ ล่ามอ้วน เองค่ะ 

เพิ่งจะมีเวลาว่างทำฮาวทู .. ครั้งนี้ไม่มีคลิปแต่อย่างใด และไม่ได้แต่งหน้าบนรถด้วยค่ะ ครั้งนี้มีแต่รูปภาพที่ดูแล้วเข้าใจง่ายมากมาแบ่งปันกันค่ะ~~~

ตอนนี้กานต์กำลังชอบแต่งตาWink wink กำลังเห่อ Shimmer glitter ก็เลยแต่งหน้าแนวนี้ทุกวันเลย 

ตอนแรกก็มองว่าเจ้าNaked Heat คงทำได้แค่โทนแดงส้มหนักๆ แต่เปล่าเลย พอเล่นไปเล่นมาถึงได้รู้ว่า เจ้าHeat ก็หวานฟรุ้งฟริ้งได้เหมือนกัน

เดี๋ยวมาดูกันเลยค่ะ ว่ามีอะไรบ้าง

สำหรับHow to Heat ฟรุ้งฟริ้งนี้ก็มีอุปกรณ์และเทคนิคเพียงเท่านี้ค่ะ ถ้ามีอะไรอัพเดท จะมาแบ่งปันให้กับเพื่อนๆชาวจีบันอีกนะคะ 

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาเยี่ยมกระทู้ล่ามอ้วนนะคะ จุ๊ฟๆ

Kista Ponnumthieng

Kista Ponnumthieng

สวัสดีค่ะ ^^
กานต์ค่ะ ล่ามภาษาญี่ปุ่น ตัวอ้วนกลม
ที่รักการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ
ไม่ค่อยชอบซื้อลิปเท่าไหร่ ส่วนใหญ่จะเน้นEye shadow กับ Mascara ค่ะ ..

มีอะไรก็รบกวนแนะนำด้วยนะคะ

FULL PROFILE