Review:Cream Blush ปัดแก้มเนื้อครีม 8 ชิ้น ติดทนแค่ไหนถามใจเธอดู

18 12

สวัสดีค่าสาวๆ วันนี้ปัง นำที่ปัดแก้มแบบเนื้อครีมมาฝากเพื่อนๆ 8 ชิ้นด้วยกัน สำหรับสาวๆคนไหนที่ชอบความติดทนนาน ไม่อยากเติมแก้มบ่อยๆ แนะนำเลยค่ะ ลองใช้แบบเนื้อครีมดู ติดทนไปยังอาทิตย์หน้า555+ [ความเว่อของชะนี] ก็ลองไปดูกันนะคะ มีตั้งแต่ของถูกจนราคากลางๆ ไม่เกิน 500 บาท แน่นวล มีของอะไรบ้างเข้าไปดูกันเลยยยย

จากในภาพด้านบนปังลองล้างน้ำปกติ ใช้นิ้วถูด้วย แต่ไม่แรงมาก ปรากฏว่าตัวที่ยังติดอยู่บนแขนมากสุด คือ Sivanna colors เพราะเม็ดสีเขาแน่นและชัดเจนมาก นอกนั้นก็ติดทนรองๆลงมาค่ะ

ส่วนมาปังจะชอบใช้ปัดแก้มออกโทนส้ม เพราะจะทำให้หน้าดูสว่าง ก็เลยจะมีโทนส้มเป็นส่วนใหญ่นะคะ ที่เอามาลองให้ดู ยังไงก็ฝากเพื่อนๆติดตามเพจจีบัน และ ยูทูปของปังกันเยอะๆนะค่าา จะพยายามลงบ่อยๆนะค้าบบ จุฟ

MongDoo Pung

MongDoo Pung

สวัสดีค่าาา สาวๆทุกคน ฝากกระทู้ของปังด้วยน๊าค่าา
เพราะพวกเราจะสวยไปพร้อมกัน

FULL PROFILE