How To สวย ย้อน ยุค Gatsby Look 30's

27 15

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เราจะมาแต่งหน้าย้อนยุค ไปอยู่ในยุคแกสบี้นั่นเองค่าาาาา ซึ่งยุคนี้นะค่ะ ทั้งหน้าผม เสื้อผ้า พร๊อบขอบอกเลยว่า สวยงามเลอค่าาามั่กมากกกกกกกก เพือไม่ให้เป็นการเสียเวลา เรามาเริ่มกันเลยค่าาาาาา

เป็นยังไงกันบ้างค่ะ กับลุคนี้ พอจะแก๊สบี้ได้บ้างไหมมมม ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามจนจบนะค่ะ หากข้อมูลไม่ครบหรือผิดพลาดตรงส่วนใด ต้องขออภัยไว้ด้วยนะค่ะ เจอกันใหม่ How to หน้านะค่ะ สวัสดีค่าาาาาาา

Nida_jett

Nida_jett

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน ไอซ์ชื่นชอบการแต่งหน้ามากๆ มาแบ่งปันเทคนิคดีๆกันค่าาาาา

FULL PROFILE