แต่งหน้าสายฝรั่งแบบปากแซ่บ ขนตาปัง..

12 3

Hello สวัสดีค่าทุกคนนน น นน วันนี้ปุ๋ยจะมาทำฮาวทู แบบว่าหน้าแน่นสายฝรั่ง แบบสีปากจี๊ดๆ ตาแน่นๆกันค่ะ(ปกติเห็นสายฝ.เขาจะปากนู้ดๆหรือสีน้ำตาลกันใช่มั้ย) วันนี้เราอยากแหวกแนว จะเป็นยังไงนั้น เดี๋ยวไปดูกันเลย ฮี่ๆ

โอ้ยหน้า สดกว่านี้มีอีกไหม สิวบุกอย่างแรงค่ะ ..

..เค้าอธิบายไม่ค่อยเป็นขอลงรูปแทนนะคะ..ได้ออกมาประมาณนี้เลย

ตาฉ่ำมาก ติดใยตะข่ายนะคะ เนียนๆๆ

puinoii

puinoii

สวัสดีค่ะชื่อปุ๋ยค่ะ เพื่อนชอบเรียกว่าปุ๋ยนุ้ย

FULL PROFILE