รีวิวเซรั่มยกกระชับหน้าให้หน้าเรียวขึ้นค่ะ :)

4 1

อยากมีคางตามตำรา โดยไม่ต้องพึ่งมีด ฟังทางนี้ค่ะ วันนี้มินนี่มีประสบการณ์ส่วนตัวมาเล่าให้ฟังค่ะใบหน้าเป็นเหมือนปราการด่านแรกของการทำงานด้านบริการและประสานงานกับผู้คน มินนี่เพิ่งเริ่มงานงานด้านการบริการลูกค้าในบริษัทแห่งหนึ่งค่ะ สิ่งที่กังวลคือไม่มั่นใจเรื่องใบหน้า มินนี่ไปอ่านตำราลักษณะใบหน้ามา เขาบอกว่าผู้หญิงต้องมีคางยาวและอิ่ม ถึงจะดี แหม่ มินนี่ก็เชื่อไว้บ้าง ทั้งสวยทั้งดี เพราะมินนีทำงานที่ต้องพบปะลูกค้า ใบหน้าก็เป็นจุดแรกที่ลูกค้าจะตัดสินเราเนอะ ก็ต้องดูดีหน่อยค่ะ   แต่จะให้ไปตกแต่งผ่านมีดหมอนั่น มินนี่ก็ไม่เอานะ  หรือที่ไปฉีดฟิลเลอร์อะไรด้วย นั่นก็น่ากลัว อ่านข่าวจากเพจดังบ่อยๆ ประเภทผ่าแล้วพัง ฉีดแล้วบวม แพ้  หมอไม่รับผิดชอบก็มี ที่ดวงไม่ดีก็ถึงชีวิต น่ากลัวไปค่ะ อยากสวยแบบปลอดภัย อยู่ไปนานๆ ทำงานเลี้ยงครอบครัวได้นานๆ ค่ะ

(บรรยายภาพ  ภาพสมัยมีคางนิดๆ ตอนจบใหม่ๆ)

(บรรยายภาพ อันนี้วัยทำงานแล้วค่ะ ก็จะแก้มป่องนิดๆ คางก็จะหายหน่อยๆ)มินนี่ลองเสิร์จข้อมูลเรื่อยๆ ค่ะ ลองเสิร์จคำว่า หน้าเรียว โอยยยย ขึ้นมาเยอะมาก แต่มีทั้งแบบมีด แบบฉีด เลยต้องเลือกอ่านค่ะ เจอ “เคล็ดลับหน้าเรียวไร้ริ้วรอย” เป็นหัวข้อที่น่าสนใจมากค่ะ นิ้วก็จิ้มอ่านเลยทีเดียว กดลิงก์ V2U  V-Shape Facial Lifting Serum เซรั่มหน้าวีเชฟ แปลว่า ไม่ต้องมีด ไม่ต้องฉีดเนอะ  เป็นรีวิวจากคนทางบ้าน มินนี่ลองอ่านดู เออ เขาคิดเหมือนเราเลย มินนี่เลยอ่านสรรพคุณต่างๆ สิ่งที่ชอบที่สุดคือ ปลอดภัย ปราศจากสารเคมี ประโยคนี้ทำให้มินนี่กล้าทดลองใช้ค่ะ อย่างน้อย เราก็จะไม่มีทางแพ้เคมีแน่ๆ อ่านดูเขาบอกว่าเป็นสารสกัดจากธรรมชาติ มาจากสวิตเซอร์แลนด์ โอววๆ  การทำงานของ V2U  V-Shape Facial Lifting Serum   คือ จะเพิ่มคอลลาเจนให้ผิวหน้า คืนความชุ่มชื้น และคืนความเรียวงามให้รูปหน้าอย่างนี้ต้องพิสูจน์ค่ะหลังจากสั่งซื้อทางไปรษณีย์ เพียง 3 วัน V2U  V-Shape Facial Lifting Serum    ก็มาส่งถึงบ้านเลยค่ะลองเลยค่ะ รีวิวการใช้งานนะคะ

วันแรก! มินนี่เริ่มจากล้างหน้าให้สะอาด ลูบไล้ครีมตามคำแนะนำเลยค่ะ จาก1 หน้าผาก 2. ใต้ดวงตา 3. แก้ม 4. คาง 5. ลำคอ โดยทาครีมวนๆ กระตุ้นผิวหน้าเบาๆ เนื้อครีมเนียนดีค่ะ กลิ่นก็หอมบางๆ กำลังดีค่ะ รู้สึกสัมผัสนุ่มจังค่ะ  ไม่เหนียวเลย ซึมซาบเร็ว มีความรู้สึกว่าผิวหน้าชุ่มชื่น จากนั้นทา V2U  V-Shape Facial Lifting Serum    ทุกวันค่ะ มินนี่ทาทั้งเวลาเช้า และก่อนเข้านอนค่ะ

1 สัปดาห์ ผ่านไปที่ชัดเจนที่สุดคือผิวหน้าดีขึ้นมากๆ เพราะปกติ มินนี่มีผิวแห้ง ยิ่งต้องเดินทางไปพบลูกค้า ตากแดด ตาก ลม บางทีหน้าก็โทรม แต่หลังจากใช้ V2U  V-Shape Facial Lifting Serum ผิวดีเลยค่ะ รูปหน้าอาจจะเห็นไม่ชัดว่าแตกต่างไปมากน้อยแค่ไหน แต่ความมั่นใจว่าผิวหน้าดีนี่มาเต็มค่ะ 3 สัปดาห์ผ่านไปมีความรู้สึกว่าหน้าเนียนนุ่มขึ้นมาก ส่องกระจกก็รู้สึกว่าช่วงคางมีความยาวเรียวขึ้น เพราะกล้ามเนื้อกระชับ ผิวหน้าเปล่งปลั่งเลยล่ะ มินนี่ชอบมาก เพราะมันทำให้เราดูสุขภาพดี แถมยังดูมีน้ำมีนวล เข้าตำราลักษณะดีของสาวทันสมัย (แหม่ ของแบบนี้เชื่อตำราไว้ดีกว่าค่ะ) โหงวเฮ้งดี มีชัยไปกว่าครึ่ง อันนี้เป็นคติของมินนี่เอง แต่ความหมายก็คือ เมื่อเรามั่นใจ เวลาเราทำงานเราก็จะมั่นใจไม่มีสะดุดไงคะ

2 เดือนต้องรีวิวว่ายังไงดีคะคือ พอใจมากค่ะ ผิวหน้าดี รูปหน้าเข้ารูป มั่นใจเกินร้อยเลยค่ะ ดีจนมินนี่อยากบอกต่อ ให้ผู้หญิงทุกคนได้รู้จัก V2U  V-Shape Facial Lifting Serum     ที่จะทำให้เรามีความมั่นใจในความสวยของเรามากขึ้น ทั้งผิวหน้าที่เนียน ใส ชุ่มชื้น  แลดูเด็กลงด้วยนะคะ พอผิวกระชับ คางก็เป็นรูปวีเชฟสวยงาม ตามตำรา ลูกค้าของมินนี้ที่ไม่ค่อยได้พบกันบ่อยๆ เพอเจอมินนี่อีกทีถึงกับต้องถามว่าไปทำอะไรมา สวยขึ้นขนาดนี้ ภูมิใจมากๆ ค่ะ

มินนี่ให้ 4.8 เลยค่ะ สำหรับ V2U  V-Shape Facial Lifting Serum    อยากให้มาสวยมั่นใจกันแบบมินนี่ค่ะ

Mint_Minnie

Mint_Minnie

FULL PROFILE