แกะกล่อง Peripera ink brow เทพจริงหรอมาดูกัน

18 10

สวัสดีค่ะ ในช่วงที่ฝนตกบ่อยๆ อย่างนี้นะคะ แน่นอนว่าสาวๆต้องหาไอเทมกันน้ำมาใช้กัน อย่างคิ้วเนี่ย คือฝนมาคิ้วไปกับฝนก็ไม่โอเคนะคะ ต่อก็ไปสืบเสาะมาว่า เจ้าเนี่ย คือ Peripera brow ink หลายๆสำนักก็บอกว่า อ้ยแก มันทนมากเลยนะเว้ยย ต่อก็รีบพุ่งตัวไปสอยมาค่ะ เดี๋ยวเรามาดูกันนะคะว่าจะเทพจริงอย่างที่เขาร่ำลือกันรึป่าว

เจ้าตัวนี้นะคะชื่อเต็มๆชื่อว่า PeriPera Wholly Deep Ink Brow สรรพคุณคือ หมึกเขียนคิ้วตระกูลอิ๊งค์ ระบายคิ้วง่าย ติดทนแน่น 48 ชมสร้างมิติใหม่ให้คิ้วสวยโดด หมึกเขียนคิ้วสูตร 3 in 1 ผสานคุณสมบัติของดินสอเขียนคิ้ว อายชาโดว์ และมาสคาร่าไว้ในหนึ่งเดียว 

รูปร่างหน้าตาก็คล้ายๆกับตัว ink velvet ต่างกันที่สีและโลโก้แค่นั้นเอง  อ่ะเดี๋ยวเราทากันเลยดีกว่า แล้วมาดูกันนะคะว่าติดทนถึง 48 ชม.รึป่าวขอเชิญรับชมกันได้เลยค่ะ

เป็นยังไงกันบ้างคะ ใครใช้แล้ว ชอบไม่ชอบกันบ้าง มาแชร์กันน๊าาา

ขอบคุณทุกๆคนที่รับชมนะคะ ต่อหวังว่าคลิปนี้จะเป็นประโยชน์กับทุกๆคนนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Katorlist

Katorlist

สวัสดีค่ะ ชื่อ ต่อ นะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE