HOW TO : สอนติดขนตาปลอมสำหรับมือใหม่ ง่ายมากเว่อร์

20 14

สวัสดีค่ะสาวๆ สำหรับคนที่ชอบแต่งหน้า หลายๆคนประสบปัญหาเรื่องการติดขนตาปลอมไม่ว่าจะเป็นการเลือกขนตาปลอม ไปจนถึงการติดขนตาปลอมค่ะ วันนี้เบียร์เลบจะมาสอนวิธีติดขนตาปลอมแบบง่ายๆ มือใหม่ก็ติดได้มาฝากกันค่ะ

เพราะเบียร์เองเป็นคนนึงที่ชอบแต่งหน้า และติดขนตาปลอมมากๆ ซึ่งปัจจุบันขนตาปลอมเค้าก็ทำออกมาให้เราเลือกเยอะแยะไปหมดเลย ซึ่งไว้คราวหน้าเบียร์จะมารีวิวขนตาปลอมแบบที่ชอบให้เพื่อนๆฟังกันนะคะ แต่วันนี้มาสอนติดขนตาปลอมกันก่อน

สำหรับปัญหาในการติดขนตาคือ ติดแล้วไม่อยู่ ติดยากเคืองตา หรือติดแล้วหลุดระหว่างวันจริงๆแล้วเทคนิคการเลือก และการติดขนตาปลอม ส่วนตัวเบียร์ว่าไม่ยากนะคะถ้ารู้หลักแล้วจะใช้เวลาในการติดน้อยมาก ถ้าอยากรู้ว่าเบียร์มีวิธียังไง มาดูคลิปนี้เลยค่ะ

เบียร์คิว่าหลังจากที่เพื่อนๆดูคลิปนี้จนจบแล้ว จะต้องติดขนตาปลอมกันได้แบบง่ายมากเว่อร์แน่นอนหวังว่ากระทู้นี้จะมีประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ พบกันใหม่กระทู้หน้า สวัสดีค่ะ

GrizzlyBeer

GrizzlyBeer

สวัสดีค่ะ ชื่อเบียร์นะคะ (Grizzly Beer ค่ะ)
เป็นมนุษย์แม่ และมนุษย์เมีย
ผู้รักการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ อยากเป็นแรงบันดาลใจให้ผู้หญิงที่ขาดความมั่นใจในตัวเอง
กล้าที่จะลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลง และจับแปรงแต่งหน้าปรับปรุงบุคลิกตัวเองให้ดี สวยขึ้น และที่สำคัญมั่นใจขึ้นค่ะชอบทำ HOW TO แต่งหน้าเปลี่ยนลุกส์จากหน้าป้าๆ เป็นสาวสวย
ชอบทดลองผลิตภัณฑ์ใหม่ๆและเอามารีวิวให้คนอื่นได้ทราบต่อชอบทำอาหารค่ะ และก็ทำอร่อยด้วยนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

FULL PROFILE