[HAUL]...Sephora Mermail Tail ~

8 2

เรื่องมีอยู่ว่า............วันก่อนเดินดูอายแชโดว์เพลิน แล้วเราก็พบว่า อันนี้มันแปลกตาดีนะ คือเวลาดู 2 มิติ อย่างในรูปจะเห็นเป็นสีเขียวม่นๆ แต่ถ้าลองขยับมือนิดๆ มันจะไล่สีได้นะ แบบว่า.........งาม ไล่จากเขียวเทาเงา เป็น mermail tail ที่แท้ทรูค่ะ ^O^ ไปลองเล่นกันดูนะคะ ฟิน~

พูดได้คำเดียวว่า ต้องลอง...ถึงรู้ค่ะ...

วันนี้เห่อๆกันเพียงเท่านี้ บ๊าย~

miieiie

miieiie

Mimi The Wonderer....อยากรู้ อยากเห็น ต้องศึกษาเพื่อให้ได้มาซึ่งคำตอบ ...

A wonder chemist girl who works in the cosmetics company. Love Green, Beauty and Technology. ^O^

FULL PROFILE