Review liquid foundation คุมมันขั้นเทพ

19 9

Review  liquid foundation 5 brand      คุมมันขั้นเทพสวัสดีค่ะสาวๆจีบันทุกคน กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกนะค่ะ หากผิดพลาดตรงไหนก็ขออภัยไว้ล่วงหน้านะค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนนะ ชื่อ น้ำผึ้ง เป็นคนชอบแต่งหน้ามาก ผิวของผึ้ง เป็นผิวผสมจึงหารองพื้นที่ใช้แล้วถูกใจยากมาก เชื่อว่าสาวๆผิวผสม - ผิวมันคงเป็นเหมือนกัน วันนี้เลยอยากมารีวิวรองพื้น 5 แบรนด์สำหรับสาวผิวผสม - ผิวมัน เพื่อประกอบการตัดสินใจกันนะจ้ะ

1.Maybelline fitme matte poreless

2.Chanel perfection lumiere สี 30 Beige

3.Marc jacobs Re(marc)able สี 27 bisque neutral

4.Nars all day luminous weightless สี punjab

5.L'oreal infallible stay fresh 24 hr. สี 125 natural rose

รองพื้นทุกตัวที่เอามารีวิว ผึ้งใช้เองทุกตัว มันเป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะค่ะ มันอาจจะดีหรือไม่ดีสำหรับสาวๆจีบันแตกต่างกันไป แต่ก็หวังว่าคงเป็นประโยชน์ในการตัดสินใจในการซื้อรองพื้นไม่มากก็น้อยนะจ้ะ Bye Bye ja

Nampung Iemonhoney

Nampung Iemonhoney

FULL PROFILE