Review; LIFEFORD Foundation รองพื้นถูกและดี

19 5

สวัสดีครับ วันนี้ต้าจะมาแนะนำรองพื้นที่คุณภาพดี ราคาสบายกระเป๋า สำหรับคนที่มีผิวสีเข้มครับ

และรองพื้นตัวนี้ก็คือ "LIFRFORD Moisturizing Foundation" นั้นเอง

สำหรับความรู้สึกแรกที่ได้ลองใช้เจ้ารองพื้นตัวนี้ ต้าก็รู้สึกว่ามันเข้ากับสีผิวของต้าได้ดีเลยครับ ต้าเป็นคนที่สีผิวค่อนข้างเข้ม แล้วยังเป็นคนที่ผิวมันอีกด้วย แต่รองพื้นตัวนี้ก็ติดทนได้ในระดับหนึ่งครับสีรองพื้นที่ต้าใช้คือสี MF 06 

ต้าใช้รองพื้นตัวนี้สามารถใช้ได้บ่อยครับเพราะเนื้อค่อนข้างเหลวไม่เข้าไปอุดตันผิวเรามากเท่าไหร่ เวลาเกลี่ยแล้วให้ผิวที่ค่อนข้างบางเบาไม่ค่อยหนักหน้า แต่ถ้าลงหลายๆรอบก็สามารถปกปิดรอยด่างดำได้ในระดับหนึ่งครับ

และนี้ก็เป็นรีวิวเล็กๆน้อยๆจากต้านะครับ ต้าได้ทนลองใช้แล้วว่ารองพื้นตัวนี้คุณภาพเหมาะสมกับราคาจริงๆ ถ้าต้าทำผิดพลาดตรงไหนก็ช่วยแนะนำได้นะครับเพราะเป็นกระทู้แรกที่ต้าทำ ขอบคุณมากครับ

Guitarofficial

Guitarofficial

สวัสดีครับทุกคน ต้าเองครับ
อย่าลืมเข้ามาอ่านบทความของต้าเยอะๆนะครับ

FULL PROFILE