How To รู้จักสวย l ผิวมีออร่า #สวยได้ภายใน5สเต็ป

8 4

เจอกันอีกแล้ววววววว

รายการ How To รู้จักสวยรายการที่จะทำให้เพื่อนๆ สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

ผิดตรงไหน ที่อยากมีผิวออร่าบ้าง..อยากจะมีฟีลเดินไปไหนมาไหนแล้วคนมองตามจนเหลียวหลังอ่ะค่ะ แต่ประเด็นคื้อออ! ไม่มีเงิน + ไม่กล้าไปฉีดออร่าเข้าผิวอ่ะค่ะ ฮือออออ..แล้วจะทำไงได้บ้างซิ?

อ่ะ..งั้น เอลี่ @Blackcobra จะมาแชร์ "เทคนิค How To ผิวมีออร่า" ให้เพื่อนๆ ได้ลองทำตามกันดู บอกเลยว่าง่ายมากกกกก แค่มีไฮไลท์สีที่ชอบบวกกับสเปรย์น้ำแร่ เราก็จะได้ผิวที่เปล่งประกายมีออร่าแบบง่ายๆ แล้วล่ะค่าาาา 

วิ้งคคคคคคคคค์มั้ยล่ะ ฟาดไฮไลท์แบบเต็มพิกัด    แต่ครั้งหน้าใครที่มีปัญหาผมมันลีบแบน ต้องรอดูนะค้าา 

เพราะเอลี่จะมาแชร์เทคนิคดีๆ ให้เราได้ทำตามกัน :)

wipawant.th

wipawant.th

สวัสดีค่าา ฝ้ายนะค้าา :)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ :P

*Jeban Team

FULL PROFILE