Swatch + Review : Melynn - Brown Sugar Plum Eyeshadow Palette

20 9

ฮาโหลลล สวัสดีค่าเพื่อนๆ วันนี้หลิงมา Swatch + Review สิ่งที่เห่อมากกกกกกMelynn - Brown Sugar Plum Eyeshadow Palette ที่เพิ่งออกใหม่เห็นแค่ในรูปก็ใจสั่นแล้วอะะ

สีในพาเลตนี้หลิงบอกเลยว่าครบมากกกก จัดโทนสีมาสวยแต่งได้หลากหลายค่ะ

ในพาเลตนี้จะมีทั้งแมททั้งชิมเมอร์นะคะ แมทจะเป็นสี Nude, Clay, Plum และสีที่หลิงชอบที่สุดด Laterite เลยค่าา ส้มอิฐๆหลวยมากกกกส่วนเนื้อชิมเมอร์นี่แน่นมากกก สี Rose Gold, Moon, Daimond และ Bronz ค่า

อายแชโดวพาเลตนี้เนื้อนุ่มมากกกค่ะ สีติดดี เนื้อแมทดีหมดเลยจิ้มไปนุ่มๆ แต่จะมีสี Plum ที่เนื้อแห้งกว่าเพื่อน

สวยม้ากกกกกกกก สวยใจสั่น ผลิตภัณฑ์ติดกับผิวดีค่ะ ไม่เป็นฝุ่นๆผงๆ

โดยรวมชอบพาเลตนี้นะคะ แต่งง่ายเนื้อดี สีเลือกมาดีแต่สี Nude กลืนกับผิวไปหน่อย (หลิงสีผิว nc30 นะคะ)แพคเกจดีสวย ที่สำคัญ มีกระจกด้วย คือดีมากกกใช้สะดวกราคาก็น่ารักมากก 790 บาทค่าา

เป็นไงบ้างคะชอบมั๊ยเอ่ยย วันนี้หลิงไปก่อนน้าา บ๊ายบายค่ะะ 

linglingggg

linglingggg

1995.

IG : ling_wrsc
FB : ling worasucheep / page : lingling
Twitter : ling_wrsc
BKK.

FULL PROFILE