Lipstick Matte นำเข้าจาก America 5 เฉด สุดแซ่บ สาวผิวสีก็ทารอดค่ะ

5 2

สวัสดีค่าาาวันนี้นิปป้อนมาอีกแล้ววว มากับลลิปสติก สุดจี๊ด 5 เฉดมีครบคืออยู่ ใช้ได้หลายโอกาส พกพาแค่5แท่ง สะดวกสบายมากกกแถมเป็นเนื้อแมทด้วยนะคะ กรบสีปากมิดมากชอบตรงกลิ่นเค้าหอมด้วย จากแบรนด์ GERMARนำเข้าจาก America ค่า เดี๋ยวเราไปดูสวอชกันเลยยย

สีแรกเผ็ชมากเลยค่ะ ออกแนวเเวมไพร์ออกงานกลางคืน ได้สบาย  ดูน่าค้นหา

สีที่ 2 แนวบาร์บี้เลยค่าหวานเจี๊ยบ พิ้งค์กี้ๆ ออกได้ทุกงานผิวแทนทาแล้วตัดกับสีผิวมาก สวยค่ะ สีนี้ชอบเป็นพิเศษ

สีนี้เป็นสี everyday look ที่นิปป้อนใช้ทาไปมหาลัยทุกวันสุภาพค่ะ หวานๆ อาจารย์ไม่ดุ แนะนำเลยค่ะ

สีนี้เป็นสีที่ออกงานกลางคืนได้อีกเฉดค่ะเซ็กซี่แบบเฟดๆ ไม่แรงไม่อ่อนเกินไป เหมาะกับลุค smokey eyes

สีนี้หวีดที่สุดค่ะสีสุดท้ายยยมีกลิตเตอร์ด้วยยย เอาทาทับกับสีอื่นๆก็จะได้ลุคหวานๆกลอสๆทำเป็นอายชาโดว์ก็ได้นะคะ 10/10 ไปเลย

Black Barbie

Black Barbie

Let's eat makeup !

FULL PROFILE