ขั้นสุดของพ่อบ้านใจกล้า ก็พ่อบ้านแต่งหน้านี่แหละครับ

12 6

เห้ยโลกมันเปลี่ยนไปขนาดนี้แล้วหรอครับขั้นสุดยิ่งกว่าการซักผ้า ตากผ้า งานพวกนั้นธรรมดาไปเลยครับเมื่อเทียบกับภารกิจครั้งนี้ ของผมผมโดนให้เทสครีมกันแดดที่คุณแฟนเพิ่งซื้อมาใหม่ครับ ฟังไม่ผิดหรอกครับผู้ชายอย่างเราๆ นี่แหละครับ ต้องมานั่งทากันแดดหน้าปกติแค่ลองสีลิปที่มือก็ยังพอเข้าใจนะครับแต่นี่หน้าผมนะคุณแฟนแค่คิดก็หมดแล้วภาพที่เราสร้างมานี้ผมต้องหน้าวอกไปทำงานหรอเนี่ย นี่เป็นความคิดแรกที่แว๊บเข้ามาในหัวแต่สุดท้ายก็ไม่รอดครับ เธอเอาจริง เพราะถ้าผมไม่ยอมได้ทะเลาะกันไปเป็นอาทิตย์แน่ๆแต่ก็เข้าใจแหละครับแฟนผมเธอเป็นคนแพ้ง่ายมาก ส่วนผมก็แพ้ง่ายเหมือนกันครับการที่เธอจะใช้อะไรเธอต้องมั่นใจว่าไม่แพ้ เราแมนๆ แตะบอล ก็เสียสละกันไปตามเพศสภาพ ง่อววววหล่อมั๊ยครับโผม (ป่าวหรอกผมขอมันไปเที่ยวกับเพื่อนวันหยุด เดี๋ยวโดนพานไม่ให้ไป555)

ระหว่างที่เธอบรรเลงครีมลงหน้าผมเธอก็สาธยาย สรรพคุณเลยครับ นี่นะเตง ตัวนี้นะ นอกจากจะกันแดดมันยังกันแสง IR (แสงอะไรว่ะ) แถมบำรุงผิว ปิดรูขุมขนที่รูใหญ่ๆ บนหน้าเตงด้วยนะแล้วมันก็ทำให้ผิวขาวเท่ากันด้วยนะเตง   เตง เตง เตง ไม่รู้ว่าแฟนผมมันไปกินระนาดเอกมารึยังไง เตง เตง อยู่ได้ถ้าใช้ดีขนาดนี้ทำไมไม่ไปลองกับหน้าตัวเองละครับแฟนจ๋า (ก็ได้แค่คิดแหละครับ 555) เแต่ทั้งหมดที่เธอสาธยายสรรพคุณมาผมก็ไม่เข้าใจหรอกครับวินาทีนั้นผมคิดแค่ว่า ผมอยากเห็นหน้าตัวเองมากกว่า ว่าจะออกมาเป็นยังไงหน้าผมจะลอยมั๊ย หรือเทา ไม่นะ จะสีอะไรก็ได้ “แต่ไม่ใช้สีเทา บอกกับฉันได้ไหมจะเป็นไปได้หรือป่าว”

พอเสร็จก็รีบไปส่องกระจกในทันทีแต่ผลที่ออกมาก็ไม่ได้เลวร้ายอย่างที่คิดเว๋ยยยย ออกไปทางโอเคเลยนะครับหน้าไม่ลอยแถมปิดรูขุมขนที่กว้างๆของผมได้เนียนเลย

ผมก็เลยเสนอตัวไปว่า เดี๋ยวผมลองใช้ดู 3วันก่อน เพื่อความสบายใจของเธอ เป็นไงละครับแมนๆ แตะบอล แต่ ไม่ถึง 3วันหรอกครับ 2วันเท่านั้นแหละ เธอบอกผมถ้าไม่แพ้งั้นเค้าขอคืนนะเอ้าแบบนี้ก็ได้หรอ สิ่งที่ผมเสียสละไป 2วันไม่มีความหมาย ความรู้สึกเหมือนลงรถเมล์ผิดป้ายยังไงยังงั้นเลย เป็นไงละมึงแมนๆแตะบอล แต่สุดท้าย เราสองคนก็แบ่งกันใช้ ผู้หญิงใช้ง่าย ผู้ชายใช้ฟรี คิดดูอีกที ไม่ฟรีนี่หว่า แฮ่ ตังผมเองนี่หว่า5555 เรื่องทั้งหมดก็ประมาณนี้แหละครับส่วนคุณผู้หญิงคนไหนที่มีผิวแพ้ง่ายลองใช้วิธีแบบแฟนผมดูนะครับ   #ชมรมพ่อบ้านใจกล้า#อยากให้เธอได้รู้ #อยากให้เธอลองงงง#GINIVใครเคยมีประสบการณ์แบบผมบ้างครับจากพ่อบ้านใจกล้ามาเป็นพ่อบ้านแต่งหน้า ก็มาแชร์กันได้เลยนะครับโผ้ม^^

EJames

EJames

เจมส์เอง

FULL PROFILE