ครีมเปลี่ยนสีผม MANIC PANIC สีติดไหม ติดนานแค่ไหน มาดูกันจ้า :D

11 3

หน้าตาก็จะเป็นแบบนี้เลย ขวดประมาณฝ่ามือ ไม่ใหญ่

ราคาประมาณ 600 บาทค่ะ

ต่อมา รีวิวการใช้งานจริง สีผมจะหลุดออกไปเรื่อยๆ จนสามอาทิตย์ก็เป็นแบบในรูปทางขวาสุดเลยค่ะ

สุดท้าย ข้อควรระวัง

เพราะว่ามันไม่ใช่สีย้อม ฉะนั้นมันจะหลุดทุกครั้งที่สระผม (ฟองแชมพูเป็นสีฟ้าเลย)

หมอน ผ้าเช็ดผม หมวก อะไรก็ตามที่สัมผัสโดนผม จะติดสีไปด้วยค่ะ 5555555

แต่ซักออกนะคะ วันแรกๆเหงื่อก็จะเป็นสีฟ้าด้วย แนะนำให้ใส่เสื้อสีเข้มค่ะ

สุดท้ายหวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์กับคนที่ชอบทำสีผมนะคะ <3

k3_review

k3_review

FULL PROFILE