Review คุชชั่นรองพื้น IMMIROIR คือมันเลิศมว๊าก

18 10

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิว คุชชั่นที่ชอบมว๊ากกกกก ขาวเด้งผ่องได้อีก

ชื่อเต็มๆของนางคือ IMMIROIR UHD PERFECT CUSHION FOUNDATION SPF 50+ PA+++

ปกติใช้พวกคุชชั่นรองพื้นทั่วไป จะรู้สึกเเน่นเเต่เเอบเหนียวหนึบหน้าหน่อยๆ เเล้วยิ่งเป็นคนหน้ามัน

ไม่ต้องพูดเยิ้มเป็นน้ำมันระหว่างวันสุดๆค่ะ จนกระทั่งเจอตัวนี้ คือชอบที่มันมีเเป้นกด พอกดปุ๊ป รองพื้นจะโผล่ออกมาตามรู 

จริงๆเเล้วในตลับคุชชั่นนี้ มีพัฟนิ่มๆมาให้ค่ะ เเต่เราใช้คู่กับแปรงคาบูกิ คิดว่าเลิศกว่า มันให้ความรู้สึกบางเบาเวลาลง ไม่ต้องกดเเน่นบนหน้ามากไปอะค่ะ

ตอนที่ใช้ตัวนี้ คือไม่มันเลย คุมมันได้ดี ขนาดเป็นคนหน้าค่อนข้างมัน ตัวนี้เเห้งเข้าผิวดีมาก ให้ความฉ่ำวาว เเลดูเหมือนผิวสุขภาพดี เเต่งตอนตี5 กลับบ้านมา4ทุ่มคือเอาอยู่มาก ไม่มีหมอง เด้งเว่อร์เหมือนเเต่งตั้งเเต่ตอนเช้าเลย ชอบในความผ่อง ออกเเดดเเล้วยังเด่นเเต่ไกล 

สำหรับท่านใดที่สนใจ ลองเสิชในกูเกิ้ลดูได้เลยค่ะ IMMIROIR UHD PERFECT CUSHION FOUNDATION

เเละเรามีคลิปการเเต่งหน้าเเนวศัลยกรรมเกาหลีมาฝากด้วยค่ะ โดยใช้คุชชั่นตัวนี้ เป็นเทคนิคการทำปากกระจับเเละตัดเหนียงค่ะ

monkeysis

monkeysis

Youtube Channel : Monkey Sis
FB : Monkey sis
IG : Monkey.sis

FULL PROFILE