แกะกล่อง ลอง mistine clear zone blackhead สิวจะบาย หายไหม?

6 2

สวัสดีค่ะ สวัสดีวันแม่แห่งชาติค่ะ คลิปนี้ต่อจะมาแกะกล่องรีวิว เจ้า mistine clear zone blackhead มาแชร์ผลลัพท์ที่ได้หลังจากลองใช้เจ้าตัวเจลสครับอุ่นขัดสิวเสี้ยนตัวนี้กัน

ทั้งนี้ทั้งนั้นผลลัพท์ที่ได้นั้นเป็นผลที่เกิดขึ้นกับตัวของต่อเท่านั้นนะคะ ใครที่ใช้แล้วเป็นอย่างไรกันบ้างมาแชร์กันบ้างนะคะ ขอบคุณทุกๆคนที่รับชมทุกคลิปวิดีโอนี้นะคะ ขอบพระคุณค่ะ

Katorlist

Katorlist

สวัสดีค่ะ ชื่อ ต่อ นะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE