[Review] Maybelline fit me dewy+smooth สาวผิวแทนจะรอดไหม

8 4

สวัสดีค่ะสาวๆจีบัน วันนี้ปุ๊กปิ๊กมีรองพื้นตัวนึงมาฝากนั้นคือ Maybelline fit me dewy+smooth #310sunbeige ตัวนี้จริงๆออกมานานมากแล้วค่ะ แต่ยังไม่เข้าพี่ไทยเราเลย สีรองพื้นของเขาก็มีให้เลือกเยอะมากๆ สำหรับคนที่ชอบรองพื้นเนื้อบางเบา ฉ่ำๆ รองพื้นตัวนี้ตอบโจทย์ได้ดีเลยค่ะ 

ต้องบอกก่อนเลยนะคะว่ารองพื้นตัวนี้ปิ๊กไม่ได้ไปเลือกเองกับตัว อาศัยแค่เช็คตามเว็บรองพื้นและสั่งให้แฟนซื้อมาให้จากอเมริกา เพราะฉะนั้นสีรองพื้นเป็นยังไงไปดูกันดีกว่าว่าสาวผิวแทนจะใช้รองพื้นตัวนี้ เบอร์นี้รอดรึป่าว ไปชมกันเลยค่ะ

Khunpookpik

Khunpookpik

ปุ๊กปิ๊กน๊าา

Facebook : Khun.pookpik
Instagram : Khun.pookpik
YouTube : Khun.pookpik

Email : Khun.pookpik@hotmail.com

FULL PROFILE