Howto+Review แต่งหน้าแจกความสดใส แบบสาวสุขภาพดี x Cutepress l Oliveoil ♥

10 1

สวัสดีค้าสาวๆ วันนี้มาแต่งหน้าพาคุณแม่ไปเที่ยวกันดีกว่า ^^เป็นลุคที่แต่งตามง่ายสุดๆ และสดใสมากๆจ้า

และในคลิปนี้นะคะ ออยจะมาเห่อของเล่นสุดคิ้วท์ให้ดูกันด้วยค่ะอย่ารอช้า กดดูโลดดดดดดค่า !!! >W<

เป็นไงล่ะ ชอบมั้ยๆ 55555

Products list

Cute Press - Bye Bye Oil Cushion Foundation SPF50+ PA+++ #C1 Bright Aura

Cute Press - BYE BYE OIL ROSY SKIN POWDER

Alice in wonderland tint balm #Alice

COLLECTION Lasting Perfection Concealer

Mei Linda Sweet Lady Eyebrow

Cutepress Fantasy Blooming Eyeshadow #2

Utip lovely secret eyeliner

Ashley Two Step Mascara 

Too Cool for School Play Cheek Angel Blusher #2

utip lovely secret eyeliner

Odbo Highlight And Contour Pro Palette #01

และนี่ก็คือไอเท็มน่ารัก <3ที่ออยเอามาครีเอทลุคสดใสแบบในคลิปนะคะที่นอกจากจะน่ารักแล้วยังใช้ดีอีกด้วย ปลื้มสุดๆ

Cute Press - Bye Bye Oil Cushion Foundation SPF50+ PA+++

ตัวแรกนี้ ออกมาพักใหญ่แล้ว ออยหาซื้อตั้งหลายสาขา

มันหมด หมด หมดค่ะ! ทุกคน ! และในที่สุดเราก็ได้มา ถ้าใครที่กำลังมองหารองพื้นแบบใช้งานง่าย ตัวนี้แหล่ะเวิร์คสุดๆ ไม่ผิดหวังสมคำร่ำลือจ้า ^o^ 

Cute Press - BYE BYE OIL ROSY SKIN POWDER

ตัวนี้คือ แป้งโปร่งแสงสีชมพู  สูตรผิวกลีบกุหลาบ เปล่งประกายด้วยไข่มุก {{นั้ลล้ากกก55}} ตัวนี้ออยชอบพัฟมาก ไม่คิดว่าจะนิ่มขนาดนี้ ดีเกินคาดเลย

ตัวแป้งก็ละเอียด ยิ่งใช้กับคุชชั่นยิ่งเป๊ะจ้าปล.เด็กๆพก ไปทาที่โรงเรียนได้จ้า หุหุ

Alice in wonderland tint balm 

ตัวสุดท้ายแย้ว ลิปบาล์มแบบทิ้นท์ อันนี้ดี ชอบอีกและ555

ตอนแรกคิดว่าจะทาแล้วไม่มีสีไง ใสๆงี้

แต่ปรากฏว่าสีตามที่เห็นด้านในตลับเลย ว้าววว55 ส้มๆสดใส สุขภาพดีไปอีก

สุดท้ายนี้ อย่าบ๊ายบายออยกันนะคะ 555บ๊ายบายความมันบนใบหน้าเราดีกว่าเยอะเลย หุหุ

OliveoilMakeup

OliveoilMakeup

⸝ ⸝ บ้าเครื่องสำอาง โดยเฉพาะของวิ้งๆ ระยิบระยับ✨
รีวิวใช้จริงทุกตัว | ผิวผสม NC15บ้าง 20บ้าง⟢ 。
ยินดีที่ได้รู้จักนะทุกคนน ʕ·ᴥ·ʔ

For work!
❤ Line ID : oliveoilmakeup
❤ IG : oliveoilmakeup

FULL PROFILE