Gatsby 1920s | หยิบเดรสและเครื่องประดับคุณแม่มาย้อนยุค

6 1

สวัสดีค่ะหลังจากที่ห่างหายไปนาน.....วันนี้กลับมาแย้วววว :)วันแม่ แป้งขอกราบสวัสดีคุณแม่ทุกท่านนะคะ

และวันนี้แป้งขอถือโอกาศ Create ลุคที่อิงกับเทศกาลวันแม่หน่อย นั่นคือการแต่งหน้า/ตัวย้อนไปสมัย ค.ศ. 1920s หน่อยอาจจะไม่เหมือนเด๊ะ แต่ที่สนุกคือแป้งหยิบชุดเดรสและสร้อยมุกของคุณแม่มาใส่เพื่อย้อนความรู้สึกให้คล้ายสมัยนั้นส่วนผมนั่นแป้งขอให้คุณแม่ช่วยทำทรงง่ายๆ ที่คุณแม่สามารถทำได้จริงๆ แล้วแป้งอยากทำอีกทรงนึงเลียนแบบ Blake Lively ในหนัง Age of Adaline

แต่คุณแม่นั่น......ทำไม่เป็น55555555 ก็เลยออกมาเป็นทรงง่ายๆยังไงก็ติชมกันได้นะคะ หากไม่เหมือนหรือไม่คล้ายหรืออยากให้ทำลุคอะไรเพิ่ม หากผิดพลาดตรงไหนต้องขออภัยด้วยนะคะ 

Impangp

Impangp

ฮัลโหลลลลลลทู๊กโคนนนนนน เราชื่อแป้งน้าา ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

FULL PROFILE